Rwanda ina upungufu wa Walimu. Imeagiza Zimbabwe

Rwanda ina upungufu wa Walimu. Imeagiza Zimbabwe

Maybe n kwasababu hao walim kutoka zimbwabwe watalipwa zile coin ambazo sa hv zimbabwe inatumia badala ya noti.
Yawezekana production ya hizo coin ni cheaper than kuwalipa mishahara
 
Hahaaa eti Rwanda mshahara ni wa uhakika nani kasema, mishahara kwa watumishi hasa walimu iko chini sana mfano certificate salary ukiichange kwa hela yetu iko around 130000,diploma around 250000 degree around 350000 juzi ndio wameongeza
Gharama za maisha zikoje?
 
Tatizo ni taasisi zilizopo Tanzania Mfano walimu wote Tz wanachama chao.Wanalipa ada hivyo hiyo jumuia itafute fursa nje na ndani.Angalia foundations zote za nje zilizopo Tz zinaleta wanachama wake na kuleta Tz miradi.Tzs amka nilikuwa Kigali Rwanda Zimbabwe wametawala.Aidha sio Wazuri km Tz sisi sio wabunifu longolongo mungu.
 
Wakati Tanzania tuna walimu kibao wasio na kazi Rwanda ina upungufu mkubwa wa walimu imeagiza walimu toka Zimbabwe.

Walimu anzeni kusaka kazi nje ya nchi. Kesheni mitandaoni kusaka kazi badala ya kusikiliza nyimbo tu na kuangalia movie.

Pia, soma: Rwanda kuomba walimu Zimbabwe, hii ipoje? Hatuoni sisi nduguze?
Wewe Ni mtu uliyejawa na upumbavu.

Rwanda na Zimbabwe wame sign agreement ya ku exchange professionals. Ndio maana unaona hao walimu wa Zimbabwe wanakuwa facilitated kupitia Rwanda Embassy ya Zimbabwe kwenda huko Rwanda kufundisha.

Sasa unataka walimu wa TZ washinde mitandaoni kwa kazi zipi hizo?

Wewe una upeo mdogo Sana wa akili.
 
Wewe Ni mtu uliyejawa na upumbavu.

Rwanda na Zimbabwe wame sign agreement ya ku exchange professionals. Ndio maana unaona hao walimu wa Zimbabwe wanakuwa facilitated kupitia Rwanda Embassy ya Zimbabwe kwenda huko Rwanda kufundisha.

Sasa unataka walimu wa TZ washinde mitandaoni kwa kazi zipi hizo?

Wewe una upeo mdogo Sana wa akili.
Hujaelewa kitu nineongelea shortage ya walimu Rwanda Au kwako ku exchange professionals wanabadilishana tu kama wehu? Bila kuwepo shortage?

Kuhusu kutafuta kazi mitandaoni nakuhurumia hujui.kitu.na hujui.hata uko dunia ya wapi.Hata Tanzania kazi zote Serikali na taasisi nyingi za binafsi zinazotangazwa huwekwa kwenye website za na unaomba online

Sasa wewe kama hushindi online kusaka uko kwenye TV muda wote unaangalia movie na kusikiliza muzik kwenye simu hilo juu yako

Unabaki kushangaa watu wanapata ajira wewe unabaki kukosea mimacho na kusingizia wamepata sababu ya connection
 
Kuna mambo kama lugha zote mbili kiswahili na kiingereza walimu wa Tanzania hawajui kiswahili wanachanganya L na R pia kwenye kiingereza wanamwita "baba mdogo"- "small father" ni shidaa
Uncle bwanaaa anaitwa
 
Wabongo wavivu pia KIINGEREZA mzozo
Bonge la point kuna mdogo wangu mmoja ni camp officer kajifundisha Kituruki aisee.Sasa hivi nimekutana nae ananenepa mashavu tu kama panya wa stoo.
 
Wewe Ni mtu uliyejawa na upumbavu.

Rwanda na Zimbabwe wame sign agreement ya ku exchange professionals. Ndio maana unaona hao walimu wa Zimbabwe wanakuwa facilitated kupitia Rwanda Embassy ya Zimbabwe kwenda huko Rwanda kufundisha.

Sasa unataka walimu wa TZ washinde mitandaoni kwa kazi zipi hizo?

Wewe una upeo mdogo Sana wa akili.
hahahahaa,,,mpunguzie maneno makali!!upeo anao ila hayuko informed...
 
Kingeleza mtihani, ila kwa nchi ya Rwanda mshahara ni wauhakika, lakini pia waTanzania ni wavivu kujifunza lugha mbali mbali za nchi
Mishahara ya Rwanda mkuu ni kiduchu kweli halafu kazi kazi hakuna kuvuta upepo
 
Back
Top Bottom