Rwanda 2- taifa stars 1 today match | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rwanda 2- taifa stars 1 today match

Discussion in 'Sports' started by BASIASI, Nov 26, 2011.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,546
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa naangalia mechi kwa kweli yale matokeo ya tatu mbilinaona yamebadilika inaonyesha mpaka dk ya 70 tumefungwa 2 kwa moja na niyonzima akiwa ametushindilia bao moja bila kuwa mzalendo..so ukiwa kama mtanzania omba hizi dk 30 mungu wako atusaidie turudishe hata tutoke draw

    kila la kheri taifa stars
     
  2. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani huu mchezo unachezwa dk 100?
     
  3. K

    Kacharimbe JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hii mechi si inachezwa saa kumi au ulikuwa unaota
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    bora vijana wafungwe warudi tudai kujenga misingi ya mambo yote kwa kudai katiba mpya.
     
  5. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,259
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Acha upotoshaji mechi haijaanza hadi saa 10, hasira zenu za kisiasa mnazileta hadi mpirani? DUA LA KUKU HALIMPATI MWEWE!
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,962
    Likes Received: 19,589
    Trophy Points: 280
    Unaongelea Taifa Stars au Kilimanjaro Stars?
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,069
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    wapigwe hata 6 kama man utd
     
  8. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Siku ikipita bila kuitaja Man utd, nadhani siku hiyo utakuwa una hangover kali.
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,356
    Likes Received: 3,239
    Trophy Points: 280
    Kama aswenane
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,356
    Likes Received: 3,239
    Trophy Points: 280
    duh rwanda wanapata bao hapa RWANDA 1 TANZANIA 0
     
Loading...