Ruge Mutahaba ni Mjasiriamali au Fisadi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ruge Mutahaba ni Mjasiriamali au Fisadi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by MKATA KIU, Oct 1, 2012.

  1. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,147
    Likes Received: 918
    Trophy Points: 280
    Niaje wadau?

    Sijui nimuweke kundi gani huyu mdau mr ruge mutahaba maana anajua kuisaka hela si mchezo na mwenzake kusaga,,,

    Kwa show moja tu ya fiesta dar anatengeneza million zaidi ya mia 4,,

    Show ya fiesta kwa wastani huwa inahudhuriwa na watu 20,000 katika viwanja vya leaders,,

    Kwa fiesta ya mwaka huu ambayo wanatangaza kumdondosha Rick Ross aka Boss, kiingilio ni elfu 20 na elfu 25 kwa kichwa,, so kwa haraka haraka kuna million zaidi ya 400 atazitengeneza kwa masaa kazaa wakati operational cost haitambana sana,, rick ross charges per east african rate and third world countries ( nchi maskini kama tanzania) ipo around dola laki 1 kwa show ya 1 hour excluding ticket, 5 star hotel, insurance and meal for him and his 10 people team ( unaweza uka google kwa data zaidi) na hiyo ndo inamuumiza kichwa ruge maana akishamalizana na rick ross let's say kwa kutumia around million 180, hela itayobaki yote ni kama ya kwake maana wasanii wa bongo bei zao ni za mafungu hata wakipewa elfu 50 poa ( refer sugu) mradi wapande jukwaan wauze sura na kupata promo clouds,,, kuhusu mziki ana gharama maana ni ule ule wa clouds ambao ma dj ni wale wale wafanyakazi wake ambao siku hiyo ni kama wapo kazini..

    Sasa mtu anayeweza kutengeneza hela zote hizo kwa masaa machache kipindi hiki cha maisha magumu ni mjasiriamali wa ukweli au fisadi
     
  2. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,317
    Likes Received: 3,715
    Trophy Points: 280
    Mjasiliamali shupavu tena anaetumia akili.
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,849
    Likes Received: 29,058
    Trophy Points: 280
    Mwevi uyo muulize man dojo na domokaya.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  4. Root

    Root JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,690
    Likes Received: 8,258
    Trophy Points: 280
    Kwa hapa sina neno ila atapata zaidi ya hizo

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    He have two faces
    ya ujasiriamali na ufisad
     
  6. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,203
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Acheni wivu na nyie mbuni ya kwenu .Na kama inawauma msiende basi!!!!
     
  7. E

    Edo JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Umechambua hizo namba vizuri kweli za mradi wa hawa jamaa, ni vema sasa nawe ukaandaa nawe mradi wako kwa utaalamu huu ili baada ya hapo utapata jibu kuwa jamaa ni fisadi au anatumia kichwa
     
  8. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,018
    Likes Received: 1,241
    Trophy Points: 280
    kumbuka ela ya kumlipa rick ross itatoka serenget,upande wa usafiri kutoka airpot mpaka hotelini watahusika oilcomhoteli pia watahusika serengeti,so zoooooooote zake..
     
  9. Upcoming

    Upcoming Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Ruge ni mjasiliamari acheni kumwonea wivu
     
  10. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hiyo simple sana, yeye ni mjasiriamwili
     
  11. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,695
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Hivi hapa ni Ruge au kusaga?? I think ni Kusaga Ruge na yeye kaajiriwa kama hao ma Dj walivyoajiliwa
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Umeona eheeeee clouds hawatoa hata sumni kwa ujio wa rozay na ujumbe wake!!!
     
  13. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ruge ni bachelor!
     
  14. Mwana kinyonga

    Mwana kinyonga JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamaa pamoja na mapungufu yake ni kichwa balaa kwa innovative ideas. The guy is workin hard 2 earn the cents ,though ni wa mjin sana ukikaa vibaya imekula kwako.
     
  15. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,780
    Likes Received: 3,503
    Trophy Points: 280
    Pamoja na mapungufu yake yote (kama tulivyo wanadamu) Ruge ni mfalme wa Entertainment Business!!! Sipendi jinsi anavyoshiriki kuua vipaji vya wasanii lakini ukweli mchungu ndio huo!!!
     
  16. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,715
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kila mtu anakula kwakutumia akili yake...
     
  17. maju

    maju Senior Member

    #17
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli. Alafu show moja kwa mwaka anamfunika mpaka haka kajamaa kijinga cha magazeti ya udaku na vijishow vyake vya mbagala vya kila wiki vya kitapeli. Alafu kumbukeni hiyo kampuni ya primetime kusaga alishampa mkewe mzenji. Wanaonufaika ni wakwe zake kusaga ruge kibarua tu.
     
  18. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 45
    kwani Fiesta ni show ya Ruge??Ruge anamzidi pesa Shigongo??
    Kuna watu wanachanganya Ruge na Kusaga.
     
  19. M

    Mucho Mucho Senior Member

    #19
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 114
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Muko darasa la ngapi?muko munapiga kuhesabu mbumba za wengine,mukuye bujimai niwape shughuli kufanya.
     
  20. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,021
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    iwe changamoto kwa wasanii wakibongo.. waongeze ufanisi kwenye kazi zao ili nao walipwe vizuri..
     
Loading...