Rufaa ya kesi yamtesa kajala


Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
[h=1][/h]


Msanii Kajala Masanja.
Stori: Imelda Mtema
MWIGIZAJI Kajala Masanja amesema amekuwa akikosa usingizi usiku kutokana na mawazo ya rufaa iliyokatwa na mumewe, Faraja Chambo hivi karibuni.
Kajala na mumewe walikuwa wakikabiliwa na msala wa kutakatisha fedha ambapo miezi kadhaa iliyopita mwigizaji huyo aliachiwa huru baada ya kuamriwa na mahakama alipe faini, mumewe akaendelea kusota gerezani kwa kushindwa kulipa faini.
Mumewe huyo amekata rufaa na kuomba kesi hiyo isikilizwe upya hivyo kusababisha Kajala aingiwe na hofu ya kutupwa tena Segerea kwa mara nyingine.
“Mara nyingi naweza kulala kidogo tu nikishtuka ndiyo siwezi kulala tena kwa sababu muda mwingi nawaza kwa nini matatizo yanikumbe mimi kila wakati? Inaniuma,” alisema Kajala.



 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
what is your take?
 
E

edward snowdern

Senior Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
139
Likes
0
Points
0
E

edward snowdern

Senior Member
Joined Nov 30, 2013
139 0 0
mungu awe upande wake.mungu atamsaidia
 

Forum statistics

Threads 1,250,654
Members 481,436
Posts 29,740,520