Rubani hapendagi ujinga

eddy brown

JF-Expert Member
Feb 18, 2013
394
500
Jamaa alipanda ndege kwenda Dubai,badala ya kukaa economy class kama tiketi yake isemavyo akakaa first class, mhudumu kamwambia arudi economy hataki ,kila akiambiwa na staff wengineo bado hataki, akaja pilot akamnongoneza kua economy class ndo inaenda Dubai sio huku first ndo jamaa kuhama. Hawataki ujinga.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom