RPC Mbeya, Kamanda Msangi azuia maandamano ya kumpokea Lowassa

RPC Mbeya, Kamanda Msangi azuia maandamano ya kumpokea Lowassa

Jeshi letu linapiga marufuku maandamano bila kutaja sheria inaowaruhusu kufanya hivyo.kwanza tafsiri ya maandamano bado ina utata.mfano watu kumi wanaofuatana kutoka point A kwenda point B.huu sio muandamano ?.
 
Haisaidii mkuu bado dawa iko pale pale...... na ili iingie vizuri lazima sindano itumike kwa hiyo kuwa mpole dawa iingie hakuna namna nyingine ya kufanya.

watahangaika sana lakini mafuriko yapo palepale
 
Miye natoa kaushauri kadogo tu:
Kwa kuwa, hata siku zilizotolewa kupiga kampeini ni chache saana, na kwa kuwa, hatutaweza kupiga kameni kimya kimya bila watu kufika kwenye viwanja na kuondoka kwenye viwanja kwa makundi.
Na kwa kuwa, hawa viongozi na haswa wa upinzani wanaungwa mkono na hao watu ambao policcm wanawaona kwenye intelijensia yao kuwa ni vibaka wote, na kwa kuwa hao vibaka tu ndo wanaenda kwenye hiyo mikutano ya upinzani
Nashauri; Mikutano ya kampeni ikome tupewe nafasi kwenda kupiga kura kesho asubuhi bila kameni.
Aruhusiwe raisi aliyeko madarakani kuamua hili jambo aitishe uchaguzi HARAKA TENA BILA KUCHELEWA. Aksanteni kama mtaunga mkono
 
hivi magufuli amemaliza kufungua madaraja,kama yameisha akafungue shule za kata sasa maana ndio zipo nyingi si nazenyewe ni ujenzi
 
Nampongeza kamanda Msangi.Misafara ya kisiasa ya maandamano barabarani inazuia shughuli za kuchumi.Jana mabasi toka Moshi,Arusha na Nairobi kwenda Dar es SALAAM yamechelewa kufika sababu ya msafara wa maandamano wa LOWASA na maboda boda yake ya kukodi yaliyokuwa yametanda barabara zima.Mabasi yalikuwa hayawezi ku-overtake YANAZOMEWA na vibaka wa BODA BODA waliokuwa msafara wa Lowasa.

Kamanda msangi ana hoja barabara ziachwe wazi zifanye shughuli za kiuchumi watu waende huko kwenye mikutano yao ya kisiasa waache watu waendelee na shughuli za kiuchumi.Anayependa kwenda mkutanoni aende na anayependa kuendelea na shughuli zake kama za daladala nk aendelee na kazi zake bila bughudha kutoka kwa waandamaji kwenye barabara.

Ombi langu ni kuwa wanaporudi pia kwenye hiyo mikutano wasirudi na maandamano tena ya kuleta siasa mabarabarani na kuanza kupora watu na maduka.Mihemuko yao ya kisiasa iishie huko huko mikutanoni kwao wasianze kurudi kimakundi na michaka michaka na kufanya vurugu na kupuliza mahoni ya bajaji nk.Wamalize mikutano yao kwa amani watawanyike kwa amani waende kama ni boda boda warudi sehemu zao za kazi waendelee na maisha yao.

Hongera kamanda Msangi

Wakati Magufuli anaenda kuchukua fomu za urais kwa maandamano jeshi la polisi halikuona kama huo ni usumbufu?
 
Wenzetu huko mbeya nendeni kwenye mkutano kwa amani. Hawa watu wanatafuta sababu ya kuvunja mikutano na msikubali kuingia kwenye mitego yao. By the way ratiba inasema saa ngapi? Naweza kurush toka makambako
 
Breaking news!!!

Mr. Paul Matemu katibu wa fedha na mchumi wa Ccm mkoa wa Kilimanjaro na Mr. Fredrick Mushi Mwenyekiti wa UVCCM mkoa wa Kilimanjaro. Wamejiuzulu nyadhifa zao ndani ya chama kwa kutoridhishwa na utendaji mbovu wa CCm. Na kujiunga rasmi na CHADEMA. Wakiungwa mkono na wanachama 200. Received
 
Kinacho onekana ni polisi kulishwa maneno na hao wanaodai ngazi za juu.mimi ninashauri hao ngazi za juu wafute kampeni tukapige kura hata kesho tumalize upuuzi huu maana wanachi wengi tayari uamuzi wanao wanasubiri kupiga kura tu.

Tukipiga kura kesho huyo magufuli hapati hata 10% ya kura zote.
 
Huu uonevu kabisa wanataka tupae kwenda kwenye mkutano?
 
Halafu wanasema tanzania kuna haki na amani. Huu ni ubabe wa serikali kuwazuia wananchi kufuata haki zao.
Wananchi wakichoka hakuna wa kuwazuia.
 
Mkutano ukiisha tutatokeje hapo bila maandamano maana tutakuwa wengi kama mchanga wa bahari
 
Huu ujinga tunaouendekeza utakuja kutuponza, na hapa ndio huwa nauona ukweli wa nadhatia ya doctor watson, akili za mtu mweusi ziko chini kupita maelezo, hivi hawa maRPC wameahidiwa nn kiasi kwamba wanashawishika kutoa amri za kijinga kama hizi?! Si mgombea wa ccm tumemuona huko mikoani akitambulishwa na shamra shamra hizo kupambwa na maandamano?! Tena kwa ulinzi mzito wa polisi! Sasa kuzuia upande wa pili wananaana gani?! Ukitaka kufuga ngombe lazima ukubali kushughulika na kinyesi chake!

Huu ni ushahidi tosha wa uelewa mdogo wa watu wanaopewa dhamana katika ofisi mbalimbali! Sijui sheria za kipolisi but common sense inaonesha kabisa hili si jambo jema na linaweza kuleta vurugu zisizokuwa za lazima, kwann tusiwe wavumilivu na kusubiri sanduku la kula liamue mambo?! Hivi hatujifunzi kwa nchi za jirani?!

Wewe unayetoa order kama hizi ebu fungua macho na uone umbali mrefu zaidi ya urefu wa pua yako, tukiingia katika machafuko uwe na uhakika kuna jamaa wengi tu wa ukoo wako kama sio familia ambao watadhurika ma machafuko hayo! Ebu tuache ubinafsi na tuvifikirie vizazi vilivyo chini yetu, watoto wetu, wajukuu wetu....waliopo na ambao hawajazaliwa bado!

Kuandamana ni haki ya kikatiba ya watanzania wote, watanzania hawa wameshajeruhiwa saana na ugumu wa maisha, tafadhari! Msiache mwaka huu watanzania waumalize kwa kufungua kwa sura ya machafuko na mahangaiko ambayo yako ndani ya uwezo kuyatatua. Taifa kwanza!

Ujumbe kwa maRPC wote, akili itumike ili mje mjiachie legacy siku za mbeleni.
 
sasa hao watu wakati wa kwenda au kutoka kwenye mkutano watatembea vipi?maana watu ni wengi kwa mfano pale Arusha barabara ya kwenda kwenye mkutano ni moja sasa watawezaje kujitenga isionekane kama ni maandamano? polisi waeleze wazi jinsi watu watakavyotembea wakati wa kwenda na kutoka kwenye huo mkutano
 
Nampongeza kamanda Msangi.Misafara ya kisiasa ya maandamano barabarani inazuia shughuli za kuchumi.Jana mabasi toka Moshi,Arusha na Nairobi kwenda Dar es SALAAM yamechelewa kufika sababu ya msafara wa maandamano wa LOWASA na maboda boda yake ya kukodi yaliyokuwa yametanda barabara zima.Mabasi yalikuwa hayawezi ku-overtake YANAZOMEWA na vibaka wa BODA BODA waliokuwa msafara wa Lowasa.

Kamanda msangi ana hoja barabara ziachwe wazi zifanye shughuli za kiuchumi watu waende huko kwenye mikutano yao ya kisiasa waache watu waendelee na shughuli za kiuchumi.Anayependa kwenda mkutanoni aende na anayependa kuendelea na shughuli zake kama za daladala nk aendelee na kazi zake bila bughudha kutoka kwa waandamaji kwenye barabara.

Ombi langu ni kuwa wanaporudi pia kwenye hiyo mikutano wasirudi na maandamano tena ya kuleta siasa mabarabarani na kuanza kupora watu na maduka.Mihemuko yao ya kisiasa iishie huko huko mikutanoni kwao wasianze kurudi kimakundi na michaka michaka na kufanya vurugu na kupuliza mahoni ya bajaji nk.Wamalize mikutano yao kwa amani watawanyike kwa amani waende kama ni boda boda warudi sehemu zao za kazi waendelee na maisha yao.

Hongera kamanda Msangi

nani akupore tukorokoro twako. watu wako busy na rais wao
 
Ujio wa Lowassa sio kutafuta wadhamini bali kujitambulisha. Nina shaka kama zuio ni la kweli
 
sasa wale mnaotolewaga kafara mkatangulizwe mbele muandamane mtakiona
 
Back
Top Bottom