Rostam na Bima ya afya kwa wana-Igunga!


Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,262
Likes
268
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,262 268 180
Sasa hii inanipasua kichwa mpaka nachanganyikiwa kila ninapotafakari. Miezi kadhaa kabla ya Rostam kuachia siasa uchwara, tuliambiwa kuwa, wana-Igunga jamaa aliwakatia bima ya afya ili wasipate tabu mara waendapo hospitali kupata huduma za afya. Sasa nachanganyikiwa nisikiapo kuwa eti watu wa igunga wamechoka na wengine wanasema eti Rostam alaaniwe kwa sababu Igunga ni moja za wilaya zinazoongoza kwa umaskini huko Tabora, sasa hizi kitihada tulizokuwa tunazisikia kuwa Igunga ni kama Newyok ilikuwa ni uzushi? Je hakuna ukweli wowote katika hili suala la kila mwana-Igunga kuwa na bima ya afya? Sasa ilikuwaje baadhi ya watu wa Igunga wakazimia mara baada ya Rostam kutangaa kuwa ameachana na siasa uchwara?
Nawasilisha wanaJF........................
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,604
Likes
29,897
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,604 29,897 280
waliozomia ni mabalozi na watu wake wa karibu waliokuwa wananyonya mirija na kununuliwa visimu vya sh 45,000/=
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,262
Likes
268
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,262 268 180
waliozomia ni mabalozi na watu wake wa karibu waliokuwa wananyonya mirija na kununuliwa visimu vya sh 45,000/=
sasa nimeanza kuelewa...ningeshangaa mtu aliyechoka anavyoweza kujizimisha ati kwa sababu rostam kaachia ubunge......!!!!!
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,494
Likes
101
Points
160
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,494 101 160
Pengine atakapofariki dunia ndipo mazuri yake yatasemwa. Kwa vyovyote vile mazuri yapo hata kama ni kwa mtu mmojammoja. Kuna mkoa nchi hii ulikuwa na Rais kwa zaidi ya miaka 20 lakini wana barabara moja tu ya lami na kauwanja ka ndege ni ka vumbi na tope!
 
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,852
Likes
156
Points
160
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,852 156 160
WildCard : Comment zako huwa siku zote zimeenda shule tatizo ni moja to achana na Magwanda
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,349
Likes
7,381
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,349 7,381 280
mimi sina mchango kwa hasira zangu nitapigwa ban, napita tu hapa mwaya.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Rostam amekuwa bize kufuatialia hukumu ya kesi yake kule Ikulu alipo ona JK anacheza karata 3 akaamua kuachia ngazio nyie mnasemaje eti Nape .Ulizei tuwap siri iko nje sasa kwa nini alijiondoa si Nape ngoma nzito hii .
 
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2011
Messages
1,291
Likes
3
Points
135
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined May 12, 2011
1,291 3 135
Walilia kwa sababu walijua atakayekuja hatogawa pesa na huo ndo mwisho wao.
 
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2011
Messages
1,291
Likes
3
Points
135
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined May 12, 2011
1,291 3 135
Kukatia bima wananchi unafikiri jambo la mchezo?hayo anayaweza mr gadafi my best president ever in africa
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,497
Likes
221
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,497 221 160
Pengine atakapofariki dunia ndipo mazuri yake yatasemwa. Kwa vyovyote vile mazuri yapo hata kama ni kwa mtu mmojammoja. Kuna mkoa nchi hii ulikuwa na Rais kwa zaidi ya miaka 20 lakini wana barabara moja tu ya lami na kauwanja ka ndege ni ka vumbi na tope!
Wildcard,
Naona unatupiga vijembe sisi watu wa Mara. Nyerere was not for Mara. He was for Tanzania na hilo tulilijua na tulishamsamehe. Tusaidieni basi angalau tupate kauwanja ka ndege kapya kama kale ka Mbeya.
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,464
Likes
914
Points
280
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,464 914 280
when u read the history of community health fund (chf) wanasema ilianzia igunga mwaka 1996 (nakumbuka notes zangu za community medicine miaka hiyo). Sasa sijui,alianzisha ra? Ipo kweli mpaka sasa?Ni kweli ilianzia huko? Au walikuwa wanawapigia chapuo magamba,maana mkuu wa chuo ni magamba pure!
 
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2,468
Likes
374
Points
180
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
2,468 374 180
Sasa hii inanipasua kichwa mpaka nachanganyikiwa kila ninapotafakari. Miezi kadhaa kabla ya Rostam kuachia siasa uchwara, tuliambiwa kuwa, wana-Igunga jamaa aliwakatia bima ya afya ili wasipate tabu mara waendapo hospitali kupata huduma za afya. Sasa nachanganyikiwa nisikiapo kuwa eti watu wa igunga wamechoka na wengine wanasema eti Rostam alaaniwe kwa sababu Igunga ni moja za wilaya zinazoongoza kwa umaskini huko Tabora, sasa hizi kitihada tulizokuwa tunazisikia kuwa Igunga ni kama Newyok ilikuwa ni uzushi? Je hakuna ukweli wowote katika hili suala la kila mwana-Igunga kuwa na bima ya afya? Sasa ilikuwaje baadhi ya watu wa Igunga wakazimia mara baada ya Rostam kutangaa kuwa ameachana na siasa uchwara?
Nawasilisha wanaJF........................
Aliyeyasema hayo Maneno ni Mwanadada 1 anaitwa FAIZA FOXY kuwa wana-Igunga wote wanabima za Afya, sasa sijui Bima ipi aliyokuwa anatuambia na kumsifia yule mdoezi wa Iran. Aje hapa ajibu hii Hoja huyu Mwanadada
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Hata mimi nilizi[ata news kuwa asilimia kubwa wana huduma ya afya ya CHF........

Cha kufurashisha na kuwa una membership card ya CHF ila facilities za kupata hiyo huduma ya CHF ndo kasheshe.......Unapewa nyama halafu unang'olewa meno yote.........


Ka udaku kidogo: Hivi hizi CHF si huwa wanalipa kwa fee ya annual kwa maana ya ukiishailipa once you have done it kwa mwaka? Nina wasiwasi kuwa aliwanunulia membership kama ka rushwa ka ubunge ndo maana wengi wanavyo maana hainiingii akilini kuwa wote walilipia fedha ya kununua....lazima kuna ka mkono ka mtu hapo...........natania tu jamani!!!
 
H

hahoyaya

Member
Joined
Apr 24, 2011
Messages
89
Likes
1
Points
0
H

hahoyaya

Member
Joined Apr 24, 2011
89 1 0
Pengine atakapofariki dunia ndipo mazuri yake yatasemwa. Kwa vyovyote vile mazuri yapo hata kama ni kwa mtu mmojammoja. Kuna mkoa nchi hii ulikuwa na Rais kwa zaidi ya miaka 20 lakini wana barabara moja tu ya lami na kauwanja ka ndege ni ka vumbi na tope!
Mura unadharau sana,nikisema la moyoni mwangu najuwa ntakula ban.
 

Forum statistics

Threads 1,213,464
Members 462,123
Posts 28,478,428