Rostam Aziz alikuwa anatimiza maagano

Rostam Aziz alikuwa anatimiza maagano

Kwa kifupi sie tunachotaka ni majimbo na watu, na mie kama mwenyekiti wa chama nataka nipige mpunga wa kina Rostam, Chenge, Karamagi na Mzee wa machache a.k.a Media tycoon sasa hapa kinachotakiwa ni tunaita press conference alafu mie si unajua ninavojua kuongea na kupanga maneno, nitasema siasa ni dynamics, watu tunabadirisha gia hadi angani, sasa nitatangaza kuwapokea Rostam, Chenge, Karamagi na wengineo alafu nitasema ugomvi wao na familia ya Kikwete ndo ulisababisha wachafuliwe, tuna misukule mingi itatuelewa tu na haitafikiria maneno tuliosema mwanzo. Alafu habari itakuwa imeisha.

Dunia ina maajabu mengi sana lakini nafikiri saivi watanzania lazima watangazwe kuwa ajabu jipya la dunia.

Ha ha ha..........mkuu umenifurahisha sana ila hapo kwenye ajabu jipya la dunia ni chadema sio watanzania wote.
 
Wale majambazi wa Sitakishari.... Ambao watajiunga na kile chama chetu cha kupokea wahalifu na kuwaosha kwa JIK... Hawana kosa kabisa. Kwani nani hajawahi kuua?
Mramba, Yona, Tibaijuka wote watakuja. Tutampokea pia Babu wa Loliondo, wote safi. Maadam wako kwetu, siye wapiga dili wa kaskazini, wote safi. Huoni hata Mbowe alivyo msafi? Lema ndio usiseme.
 
Chenge alisema yeye amepewa kidogo (vijicent ) hii kauli nyuma ya pazia kuna waliochukua nyingi ukilinganisha na alichopata yeye.
Ona sasa, badala ya kutumia hekima ya kukaa naye ili atueleze vizuri maana ya kusema hivyo ni vijisenti tu ili atupe faida ya akina nani waligawiwa nyingi sisi tukaanza kumuita fisadi fisadi kila kona. Sasa tumepata nini? CCM inapobanwa mahali kwa uhalifu ina tabia ya kuwatosa lakini bila ya kuwapeleka mahakamani wale watakaokamatwa na ngozi ili yenyewe ionekane safi kwa watu na sio sehemu ya tatizo, imefanya hivyo kwa chenge, Warema, Lowassa, Tibaijuka, Karamaji, Mbilinyi...........
 
  • Thanks
Reactions: ddk
Mwaka huu kazi ipo tutakusikia mpaka karamagi na chenge wamekuwa watumishi mungu kweli CHADEMA imekuwa OMO inasafisha kila fisadi hataki mchezo
 
Mfumo ni nini

Mfumo ni kitu chenye uwezo wa kusababisha twiga mzima hai apakiwe kwenye ndege bila kuonekana, mtu aliyekamatwa na meli yenye makontena ya meno ya tembo kuendelea kundunda uraiani lakini aliyeiba kuku yuko gerezani, aliyegawiwa 20mil anafahamika lakini aliyegawiwa hela za kubeba kwenye mifuko ya sandarusi hajulikani hadi leo. huu ndo mfumo kwa tafsiri ya level yako.
 
Mfumo ni kitu chenye uwezo wa kusababisha twiga mzima hai apakiwe kwenye ndege bila kuonekana, mtu aliyekamatwa na meli yenye makontena ya meno ya tembo kuendelea kundunda uraiani lakini aliyeiba kuku yuko gerezani, aliyegawiwa 20mil anafahamika lakini aliyegawiwa hela za kubeba kwenye mifuko ya sandarusi hajulikani hadi leo. huu ndo mfumo kwa tafsiri ya level yako.

Na kwa kiwango chako,mfumo ni kinyume chake maana wanaofanya hayo ni dhambi za kawaida wanatakiwa kusamehewa baada ya kujieleza.aliye msafi ampige mwenzake jiwe by freeman mbowe.sasa unalalamika nini?kuna maana gani ya kulilia mfumo umnaoutukuza wenyewe?
 
Kiukweli 2nakoelekea......!!? Mpaka 2nafikia kusafishana kiasi hi...... Dah! nimechoka na siasa kabisa.
 
watu zinawatoka mpaka basi.... ila ujue ccm majambazi tosha..... they are behind every move ndani ya nchi hii... mfano rahis wa majuzi...escrow.... ukisikiliza kwa makini na kuchambua unaona jinsi kila hatua zilivyoenda na kwa mbali unaona Ikulu ilikuwa inajua kila kitu...

ndiyo maana hata kina muhongo na tibaijuka iliwachukua muda mrefu kuchukua hatua, kwa sababu per se hawahusiki ila ndo ivo wakavalishwa zigo... na jk msanii anakuchekea huku anakuua... achana na CCM... km riz1 anaweza kuuza unga unasemaje ccm safi....

mimi naamini kuna watu wameingia gharama kubwa ya kuchafuliwa kwa wasiyohusika, madili yote serikali inajua....

siku zote rais hawezi kuwa suprised, move zote zinazogharimu nchi bilions anazijua.... hao wa chini wanawajibika kuficha ushuzi wa mkubwa.... hiyo ndiyo system inavyofanya kazi..

take it or leave it
 
Na kwa kiwango chako,mfumo ni kinyume chake maana wanaofanya hayo ni dhambi za kawaida wanatakiwa kusamehewa baada ya kujieleza.aliye msafi ampige mwenzake jiwe by freeman mbowe.sasa unalalamika nini?kuna maana gani ya kulilia mfumo umnaoutukuza wenyewe?
kila raia yuko huru hadi hapo mahakama itakoporidhika pasipo kuacha mashaka yoyote kuwa mtuhumiwa analo kosa. Tangu 2008 kama akina Rostam na EL kungekuwa na mtu, chombo au taasisi yenye ushahidi wa ufisadi wao si wangepelekwa mahakamani na kupoteza sifa ya kuhamia chadema wala kutangaza nia kupitia chama chochote hapa nchini. Lakini mmebaki kuwaita mafisadi, magamba, n.k mbona mmeshindwa kuwapeleka mahakamani au kuwavua magamba yao? usidanganywe kilaini soma siasa ili ufanye siasa. Rostam akijaribu kurejesha pesa zake alizoimiminia CCM kufanyia kampeni wanamwita fisadi, gamba, na kuchafuliwa heshima yake ili CCM kuficha uso wake mbele ya jamii. Dhambi hii itairudia CCM maana jasho la mtu ni sumu haifai kuliramba. Ndo maana ninawashauri wafanyabiashara wote watoke ccm ili waende wakafanye biashara zao kwa uhuru, uwazi na kulipa kodi stahili kwa taifa badala ya kuendelea kukamuliwa na CCM kisha inawageuka pale wanaposhtukiwa na wananchi.
 
kila raia yuko huru hadi hapo mahakama itakoporidhika pasipo kuacha mashaka yoyote kuwa mtuhumiwa analo kosa. Tangu 2008 kama akina Rostam na EL kungekuwa na mtu, chombo au taasisi yenye ushahidi wa ufisadi wao si wangepelekwa mahakamani na kupoteza sifa ya kuhamia chadema wala kutangaza nia kupitia chama chochote hapa nchini. Lakini mmebaki kuwaita mafisadi, magamba, n.k mbona mmeshindwa kuwapeleka mahakamani au kuwavua magamba yao? usidanganywe kilaini soma siasa ili ufanye siasa. Rostam akijaribu kurejesha pesa zake alizoimiminia CCM kufanyia kampeni wanamwita fisadi, gamba, na kuchafuliwa heshima yake ili CCM kuficha uso wake mbele ya jamii. Dhambi hii itairudia CCM maana jasho la mtu ni sumu haifai kuliramba. Ndo maana ninawashauri wafanyabiashara wote watoke ccm ili waende wakafanye biashara zao kwa uhuru, uwazi na kulipa kodi stahili kwa taifa badala ya kuendelea kukamuliwa na CCM kisha inawageuka pale wanaposhtukiwa na wananchi.[/QUOT

Kuku wewe
 
Hata chenge ni Mr.clean tu !ufisadi alikua ni maneno ya siasa,tuyapuuze ,!
 
Waswahili walisema 'ukipenda chongo unakiita kengeza'. CHADEMA ya Mbowe sasa imeamua kukumbatia 'magamba' na sasa yanabadilishwa jina na kuitwa 'wajasilimali safi'.

Swali, je si ni bora ya shetani tumjuaye, CCM, kuliko huyu anayehalalisha madhambi, CHADEMA, kabla hata ya kunusa madaraka?

Jibu ni kwamba, tunahitaji mabadiliko ya uongozi, utaongozwa na chama hicho hicho hadi lini, acha vyama vipokezane ili vijifunze na kujiandaa kuleta maendeleo.
 
Aisee. Huwezi kuamini. Mwaka ambao nilitarajia maajabu umekuwa mwaka wa vichekesho. Sikujua kama kila mtu angejitia wazimu. Kwa kweli hela mwanaharamu. Toka shetani!
 
Omm mbona siku ile dodoma kwnye kikao hawakuwavua magamba rostam na lowasaa???waliohofia nini??
 
Back
Top Bottom