Rostam Aziz alikuwa anatimiza maagano

Rostam Aziz alikuwa anatimiza maagano

kavulata

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Posts
17,710
Reaction score
17,204
Kuna dhana inayojengeka kuonesha kuwa Rostam Aziz ni mwizi na fisadi, hii ni dhana potofu kabisa. Huyu jamaa ni mtanzania na mfanyabiashara wa siku nyingi aliyekuwa akijitafutia riziki zake halali ya kijasiliamali. Kosa kubwa ni la CCM ambayo ilikuwa inachukuwa hela kutoka kwa wafanyabiashara katika kukiendesha chama na kugharamia chaguzi zake. Hata Sumaye alipokuwa waziri mkuu aliwahi kuitoboa hii siri kwa kuwaambia wafanyabiashara wanaotaka mambo yao ya biashara yawe sawa wabaki CCM. Wafanyabishara nao akiwemo Rostam walikuwa na haki ya kuwauliza CCM namna watakavyofaidika na kuzirudisha pesa zao wanazoipa CCM. CCM ilikuwa inawalipa kwa kuwapa misamaha ya kodi, kupata upendeleo kwenye kupata tender mbalimbali serikalini na ndani ya chama kwenyewe na kupewa nafasi za uongozi kama vile ubunge na uwaziri. Kwahivyo Rostam Aziz alikuwa anatekeleza maagano yao na CCM ya namna ya kufaidika kwa kubaki CCM na kurejesha mabilioni yake aliyokuwa anaipa CCM kuendeshea chama kwa kufanya vitu hivi leo vinavyowafanya tuwaite mafisadi. Ukweli ni kwamba kwenye serikali ambayo ina vyombo vya usalama, sheria na magereza kama akina Rostam wangekuwa mafisadi na wezi kweli basi hivi sasa wangeshafungwa kama akina Mramba. Tuache kuupotosha ukweli hapa na kuufisha ukweli pale. Ningekuwa mimi Mbowe ningewakaribisha chadema hata akina Rostam, Dewji, Karamaji, Mengi, Mosha, Azam, Sabodo, Manji n.k ambao wanaishi kwa hofu na vitisho ndani ya CCM na kulazimishwa kuchangia kwa nguvu hata kama hawapendi. Chama chochote kinahitaji watu matajiri wenye moyo wa kutoa kwa hiari yao sehemu ya faida zao katika kugharamia ujenzi wa demokrasia kwenye taifa lao, lakini isiwe vitisho au kuahidiwa kutolipa kodi.

Rostam sio fisadi hata kidogo ila fisadi ni CCM, na kama akiomba kuhamia Chadema, CUF au NCCR msisite kumchukua kwa mikono miwili pia. Maana UKAWA atakutana na mazingira yasiyoruhusu kufanya vile alivyokuwa akifanya kule CCM ambako walikuwa wakiombwa pesa kwa nguvu na vitisho vya kufirisiwa biashara zao kama hawatoi fedha kwa CCM.
 
Msianze kuchefua watanzania. Rostam ni kitu gani kwetu! Jitahidi tu kumsafisha na dodoki EL utaeleweka
 
Kuna dhana inayojengeka kuonesha kuwa Rostam Aziz ni mwizi na fisadi, hii ni dhana potofu kabisa. Huyu jamaa ni mtanzania na mfanyabiashara wa siku nyingi aliyekuwa akijitafutia riziki zake halali ya kijasiliamali. Kosa kubwa ni la CCM ambayo ilikuwa inachukuwa hela kutoka kwa wafanyabiashara katika kukiendesha chama na kugharamia chaguzi zake. Hata Sumaye alipokuwa waziri mkuu aliwahi kuitoboa hii siri kwa kuwaambia wafanyabiashara wanaotaka mambo yao ya biashara yawe sawa wabaki CCM. Wafanyabishara nao akiwemo Rostam walikuwa na haki ya kuwauliza CCM namna watakavyofaidika na kuzirudisha pesa zao wanazoipa CCM. CCM ilikuwa inawalipa kwa kuwapa misamaha ya kodi, kupata upendeleo kwenye kupata tender mbalimbali serikalini na ndani ya chama kwenyewe na kupewa nafasi za uongozi kama vile ubunge na uwaziri. Kwahivyo Rostam Aziz alikuwa anatekeleza maagano yao na CCM ya namna ya kufaidika kwa kubaki CCM na kurejesha mabilioni yake aliyokuwa anaipa CCM kuendeshea chama kwa kufanya vitu hivi leo vinavyowafanya tuwaite mafisadi. Ukweli ni kwamba kwenye serikali ambayo ina vyombo vya usalama, sheria na magereza kama akina Rostam wangekuwa mafisadi na wezi kweli basi hivi sasa wangeshafungwa kama akina Mramba. Tuache kuupotosha ukweli hapa na kuufisha ukweli pale. Ningekuwa mimi Mbowe ningewakaribisha chadema hata akina Rostam, Dewji, Karamaji, Mengi, Mosha, Azam, Sabodo, Manji n.k ambao wanaishi kwa hofu na vitisho ndani ya CCM na kulazimishwa kuchangia kwa nguvu hata kama hawapendi. Chama chochote kinahitaji watu matajiri wenye moyo wa kutoa kwa hiari yao sehemu ya faida zao katika kugharamia ujenzi wa demokrasia kwenye taifa lao, lakini isiwe vitisho au kuahidiwa kutolipa kodi.

Rostam sio fisadi hata kidogo ila fisadi ni CCM, na kama akiomba kuhamia Chadema, CUF au NCCR msisite kumchukua kwa mikono miwili pia. Maana UKAWA atakutana na mazingira yasiyoruhusu kufanya vile alivyokuwa akifanya kule CCM ambako walikuwa wakiombwa pesa kwa nguvu na vitisho vya kufirisiwa biashara zao kama hawatoi fedha kwa CCM.
Ha ha ha ha ha ha, nimependa sana uandishi wako mkuu. Wenye jicho la tatu wamekusoma. Hii nchi hii ilipofika ni hatari, pesa imenunua hadi malaika.
 
Msianze kuchefua watanzania. Rostam ni kitu gani kwetu! Jitahidi tu kumsafisha na dodoki EL utaeleweka

kama huamini hili hebu mwandalie press conference Aziz usikie majibu yake, hayatatofautiana sana na yale ya EL jana, kuwa amri zote zilikuwa zikitoka juu ama ya CCM au Serikalini.
 
Saizi tumefkia hatua kusafisha wte

ukifuatilia nyuma ya pazia kila uovu ambao umeibuliwa na wapinzani ambao haukuwahi kuripotiwa mahakamani nyumba yake iko CCM au serikali yake. Sisi tumekazana kuwaita watanzania wenzetu mafisadi PCCB, DPP, Mahakama, usalama wako wapi kuwashuhulikia kisheria? ni wajinga tu ndo tunaaminishwa ujinga.
 
Hata Chenge ni msafi tatizo ni mfumo

hakuna mtu mmoja peke yake atakayeweza kuiibia serikali pesa nyingi bila kufungwa jela. Usikute huyo chenge alichogawiwa hapo kilikuwa kiduchu sana ukilinganisha na wengine kwenye madili yao hayo. Usimlaumu chenge, hivyo itakuwa siasa ya majitaka, laumu mfumo.
 
kama huamini hili hebu mwandalie press conference Aziz usie, majibu yake hayatatofautiana sana na yale ya EL jana, kuwa amri zote zilikuwa zikitoka juu ama ya CCM au Serikalini.

Tatizo sio atajibu nini, muhimu ni kwa nini unaamini kuwa ni sahihi kumuogesha RA kwa JIK? Wa nini? Achana nae kwani hata uwepo wake nchini ni wa kimaslahi tu. Hawezi kuwa mwenzetu kwa namna yoyote ile.
 
Waswahili walisema 'ukipenda chongo unakiita kengeza'. CHADEMA ya Mbowe sasa imeamua kukumbatia 'magamba' na sasa yanabadilishwa jina na kuitwa 'wajasilimali safi'.

Swali, je si ni bora ya shetani tumjuaye, CCM, kuliko huyu anayehalalisha madhambi, CHADEMA, kabla hata ya kunusa madaraka?
 
Waswahili walisema 'ukipenda chongo unakiita kengeza'. CHADEMA ya Mbowe sasa imeamua kukumbatia 'magamba' na sasa yanabadilishwa jina na kuitwa 'wajasilimali safi'.

Swali, je si ni bora ya shetani tumjuaye, CCM, kuliko huyu anayehalalisha madhambi, CHADEMA, kabla hata ya kunusa madaraka?
sehemu yao wahalifu ni magereza, hawa mafisadi wetu hapa mbona wanadunda uraiani? hatuna nini, takukuru, mwendesha mashitaka, polisi, majaji au magereza?
 
Pesa ni sabuni ya roho, nyie endeleeni kumbwela si mnatuona waTZ maboya hatua tutakazo wachukulia dunia itapiga kelele.
 
Kwa tunaolewa dhamira ya post yako ni kutaka kuwachonganisha walioko nyuma ya lowasa waogope kumuunga mkono kuhofia hujuma ambazo kimsingi hazipo ukijua kua ile timu yake yote ni mabadiliko tosha ya nchii hii.
 
Kwa kifupi sie tunachotaka ni majimbo na watu, na mie kama mwenyekiti wa chama nataka nipige mpunga wa kina Rostam, Chenge, Karamagi na Mzee wa machache a.k.a Media tycoon sasa hapa kinachotakiwa ni tunaita press conference alafu mie si unajua ninavojua kuongea na kupanga maneno, nitasema siasa ni dynamics, watu tunabadirisha gia hadi angani, sasa nitatangaza kuwapokea Rostam, Chenge, Karamagi na wengineo alafu nitasema ugomvi wao na familia ya Kikwete ndo ulisababisha wachafuliwe, tuna misukule mingi itatuelewa tu na haitafikiria maneno tuliosema mwanzo. Alafu habari itakuwa imeisha.

Dunia ina maajabu mengi sana lakini nafikiri saivi watanzania lazima watangazwe kuwa ajabu jipya la dunia.
 
  • Thanks
Reactions: cpt
hakuna mtu mmoja peke yake atakayeweza kuiibia serikali pesa nyingi bila kufungwa jela. Usikute huyo chenge alichogawiwa hapo kilikuwa kiduchu sana ukilinganisha na wengine kwenye madili yao hayo. Usimlaumu chenge, hivyo itakuwa siasa ya majitaka, laumu mfumo.

Chenge alisema yeye amepewa kidogo (vijicent ) hii kauli nyuma ya pazia kuna waliochukua nyingi ukilinganisha na alichopata yeye.
 
Back
Top Bottom