Rostam anastahili miaka mingine 5 ya ubunge!


T

TrueVoter

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
1,160
Likes
479
Points
180
T

TrueVoter

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
1,160 479 180
national examinations council of tanzania

csee 2009 examination results


s0713 igunga secondary school


div-i = 0 div-ii = 2 div-iii = 16 div-iv = 64 fld = 37
 
T

TrueVoter

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
1,160
Likes
479
Points
180
T

TrueVoter

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
1,160 479 180
..matokeo ya moja ya EXTENDED PRIMARY SCHOOL makao makuu ya wilaya igunga.
 
saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
982
Likes
2
Points
33
saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
982 2 33
Tanzania bila ufisadi inawezekana jamani! tuachane na huu ugonjwa wa ER, RA, Kala Maji etc
 
Bazazi

Bazazi

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2008
Messages
2,215
Likes
1,066
Points
280
Bazazi

Bazazi

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2008
2,215 1,066 280
Pamoja na kuwa simpendi RA lakini sipendi wala sitaki kumhukumu kwa kigezo kimoja tu. Sijui watu wa Igunga wanamuonaje? Pamoja na kwamba kitaifa RA hafai kwa lolote lakini inawezekana kabisa akawa ananya vizuri jimboni mwake. Plz wananji wa Igunga tiambieni hali ya muheshimiwa huyo huko ikoje?
 
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,866
Likes
309
Points
180
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,866 309 180
nani asiyejua jamaa ni business man - hupo pale kuvaa koti la uanasiasa ili kutekeleza azma yake - hayupo katika maslahi ya wana igunga. - hana uchungu na nchi hii huyu jamaa.

ila kwa kuwa wanaingunga na watanzania tulio wengi ni watu wa njaa basi nafikiri tutamchagua tena - pilau kwenye masinia - ngoma pale shule ya msingi igunga mpaka asubuhi.

nafikiri akichukua form - bado atakuwa mbunge tena miaka 5 ijayo - ingawa binafsi inaniuma saana.
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Rostam hajawahi kuuliza swali lamsingi,swali la nyongeza na wala kutoa mchango wakati wa mjadala kwa vikao vyote vya bunge-2005-2009 pamoja na Lowasa na Husein Mwinyi" kutokana na tafiti iliyofanywa na Taasisi ya Uwazi-INFOSHOP;
source: mwananchi febr24,2010pg7

Ni wazi hawa wapo bungeni kwa maslahi yao tuuuuuuuuuuuuuuu.........................
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
31
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 31 0
Jamani hapa RA anahusikaje?
 
Z

Zyansiku

Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
49
Likes
0
Points
0
Z

Zyansiku

Member
Joined Jul 27, 2009
49 0 0
Niniii? EL hajawahi kutoa mchango wowote bungeni? jamani hebu tuwe makini na post zetu vinginevyo tutajaza pumba humu!
 
Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,890
Likes
462
Points
180
Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,890 462 180
Na atashinda tu Kama akitaka kugombea nchi si ilishanunuliwa na wenye pesa zao! Though hakuna marefu yasiyo na ncha! kuna siku wataamuka kwenye usingizi huu, ipo siku!!!
 
K

Kikambala

Senior Member
Joined
Jun 28, 2008
Messages
176
Likes
13
Points
35
K

Kikambala

Senior Member
Joined Jun 28, 2008
176 13 35
kwa kuwa Mh Mangula alishasema kuwa ccm uongozi na ubunge vinategemea nani anavijisenti kuliko wengine so si ajabu akashinda ukuzingatia mwaka huu Igunga njaa kali sana
 
T

TrueVoter

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
1,160
Likes
479
Points
180
T

TrueVoter

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
1,160 479 180
...sifa zote anazopewa rostam zingeleta maana pale tu angalau matokeo ya shule hii yangekuwa mazuri,vile yeye kama mbunge angehakikisha shule inakuwa na walimu wa kutosha na mazingira mazuri ya elimu bora angalau kuonyesha kuyajua matatizo ya msingi ya wanaigunga!kama zaidi ya robo tatu ya wanafunzi wamefeli hata cheti hawapati,itawasaidia nini wao hata kama igunga kuna barabara ya lami na mabwawa anayosema rostam amechimba ilhali wangali wajinga??
 
omarilyas

omarilyas

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2007
Messages
2,127
Likes
6
Points
0
omarilyas

omarilyas

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2007
2,127 6 0
Rostam hajawahi kuuliza swali lamsingi,swali la nyongeza na wala kutoa mchango wakati wa mjadala kwa vikao vyote vya bunge-2005-2009 pamoja na Lowasa na Husein Mwinyi" kutokana na tafiti iliyofanywa na Taasisi ya Uwazi-INFOSHOP;
source: mwananchi febr24,2010pg7

Ni wazi hawa wapo bungeni kwa maslahi yao tuuuuuuuuuuuuuuu.........................
Labda kuhusu swali la msingi lakini hili la maswali ya nyongeza na kutoa mchango wakati wa mjadala nadhani jamaa hatendewi haki maana nakumbuka niliwahi kusikiliza mchango wako mwaka 2006.

Hata hivyo kuhusu Rostam kustahili kuwa mbunge tena inategemea mtu anaangalia ubunge kwa mantiki ipi. Kama ni ile ya kiutamaduni yaani mbunge ni KIONGOZI na MWAKILISHI wa matatizo ya wapiga kura wake katika ngazi za kitaifa basi ni wazi hafai lakini kama ni katika mantiki ya kisasa ya kuwa mbunge ni MFADHILI wa kuhudumia matatizo ya wapiga kura wake kwa VIJISENTI vyake basi naamini bado anafaa kuendelea.

Well, ukitilia maanani Chama chake kimebaki kuwa ni Muundombinu wa Uchaguzi tu (electoral machinery only) then ni wazi Rostam ni mtaji ambao hauwezi kutupwa kutokana na makelele ya WEHU wa wachache wa jamiiforums na magazetini.

Huo ndio ukweli mchungu....
 

Forum statistics

Threads 1,237,265
Members 475,501
Posts 29,282,966