Ronaldo atoa 'like' kwa picha inayomkejeli Messi mtandaoni

Ronaldo atoa 'like' kwa picha inayomkejeli Messi mtandaoni

Mashabk Wa Barca Bna! Ronaldo Yuko Vzr. Messi Amemtangulia Ronaldo Kucheza Hispania, Lkn Anamharibia Messi Rekodi Zake. Ronaldo Katika Mechi Karibu Za Miaka Yote Anakua Na Magoli Zaid Au Karibia Sawa Na Mech Alizocheza. Angalieni Mafanikio Ya Timu Alizotoka Akiwepo Yeye, Ona Real Chini Yake, Angalieni Akiwa Na Timu Yake Ya Taifa. Messi Bacelona Wamemfanya Msukule, Kila Mara Agentina Wamekua Vibonde Wa Brazil. Mnaishia Kusema Burudani, Mnamkumbuka Otega? Au Okocha? Hadi Kanzu Watu Walivaa Miaka Ile Lkn Walifka Wap? Ronaldo Atazfutilia Mbali Rekodi Za Messi, Tuwape Muda.
Umeangalia leo Brazil vs Argentina ! Ujifunze kuweka akiba ya maneno..natarajia kuyakana au kuleta counter kauli
 
Tatizo haamini kuwa anaweza kuwa bora kuliko Mess.

Ronaldo kazi yake ni kuweka rekodi tu ...... wakati Mess ni rekodi pamoja na burudani.
Acha kuota ndoto mkuu!! Binafsi siamini kama kuna bifu kati ya messi na ronaldo! Mess is the best...cr7 is the best too...

Msimu huu cr7 anachukua balloon tena!!
 
Kwenye hiyo elclassico Messi alichezewa buti sana. Hapo alipigwa mdomoni damu zikaanza kumtoka lkn alivumilia na hiyo plaster na kufunga magoli mawili makali sana.
Angekuwa Ronaldo hapo angekuwa hospital kabisa kwa jinsi anavyojidekeza
Inaonyesha wewe ni shabiki na hujui mpira!!
 
fcd4b5fd75a8b0851e7cf8e34e0d8d4e.jpg
cd09e7c1b67dc1a2a67f3699313fed2a.jpg
 
Hakuna binadamu anaemfananisha Ronaldo na Pelle au maradona kamwe haijawahi tokea ila wanasemaga Messi anaulinhanifu na hao wawili au ukiwataja watatu bas messi anaingia hapo lakin Ronaldo atasubiri kule Morocco. Messi kila siku wanamfananisha na magwiji why? Ronaldo anashindana na kivuli vha Messi lakin Messi anacheza kufanya majukumu yake sifa zinakuja baadae
 
Messi mwanaume TEAM PLAYER Ronaldo ni GOAL SCORE kuna utofauti mkubwa saana, Ronaldo is just like other players ila Messi ana uchawi flan adim
 
Back
Top Bottom