Roho mtakatifu kuwashukia watanzania 2015?

Roho mtakatifu kuwashukia watanzania 2015?

Amen' "Kwa Mungu yote yawezekana kwake aaminiye" Tuendelee kuomba Mungu afungue ufahamu wa
watanzania wauone ukweli huu'


Ni kweli kabisa Mwenyezi Mungu atusaidie tuendelee kuchagua chama makini kinachoendelea kutuletea maendeleo yaani Chama Cha Mapinduzi (CCM),Kidumu chama cha Mapinduzi
 
Amen' "Kwa Mungu yote yawezekana kwake aaminiye" Tuendelee kuomba Mungu afungue ufahamu wa
watanzania wauone ukweli huu'


Ni kweli kabisa Mwenyezi Mungu atusaidie tuendelee kuchagua chama makini kinachoendelea kutuletea maendeleo yaani Chama Cha Mapinduzi (CCM),Kidumu chama cha Mapinduzi

Kidumu Chama Cha Majambazi/Majangili/Mizigo/Magaidi/Majanga/Milupo/Baba mama na watoto/Matukio/.....!!!

Natumaini hata huyo mungu wako sidhani kama atazisikiliza hizo sala!


AMKA!
 
Alaf ww salum una mapepo bila shaka... tatizo c ww its bkoz kuamini majini eti viumbe wa mungu while ni mashetani... there4 ur god is satan/devil & ur destnation will in hell if u wont return to JESUS...!
 
Back
Top Bottom