Riz na mama yake wamekata tamaa?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Riz na mama yake wamekata tamaa??

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mawenzi, Oct 18, 2010.

  1. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,261
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hivi Rizi na mama yake wa kambo wamekata tamaa kumkampenia JK?? Sijawasikia kwa muda mrefu sasa
     
  2. I

    ICHONDI JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Wapo mbona lol!! Bofya hapa :: IPPMEDIA
     
  3. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    binaadammmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm ikiwa baridi wanalalamika baridi ikiwa joto wanalalamika joto. Wakipata moja hawaridhiki wanataka mbili.

    Mama wa watu wamemshambulia amewasikia akaacha kukampenia sasa mnataka akampenie tena mumtukane? Duh kweLi ubinadam kazi
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,498
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    watakuwa wanafanya zile kampeni za shuka kwa shuka
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 158,305
    Likes Received: 418,551
    Trophy Points: 280
    Mbio za sakafuni za JK sasa zaishia ukingoni hivi karibuni
     
  6. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nifanyie basi mpango wa namba ya obama...
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Du kwani kampeni ya shuka kwa shuka imeisha?
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,966
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    wapo kwa sana ni hofu tu ya chadema
     
  9. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,966
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135

    kwa hiyo unawatukana mama wa kambo popote walipo? jamani mmesikia kauli mbiu ya chadema? hawataki kura za mama wa kambo popote Tanzania.
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,852
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wameshakoma kabisa!ulingo wa siasa ni mgumu sana!
     
  11. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,848
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kampeni haziendi hivyo mama Pi..
     
  12. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,379
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    inamaana huwezi kusoma na kuelewa kile wenzako wanaandika au ndo unafikiria kutoka usogoni?
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,303
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Mama yake RizOne ni Marehemu ! Ama unaimanisha Salma?
     
  14. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahaa hawajakata tamaa, wanafikiria hilo deal la kujenga uwanja wa kimataifa wa ndege na bandari ya kisasa Bagamoyo. Kweli Nyerere alijisahau sana maana Bagomoyo itakuwa Ulaya ndogooo. Madini yanachimbwa Geita viwanja vinajengwa BWAGAMOYO! Huui, mimi simo na yangu macho
     
  15. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    hiyo iliisha sa hivii ni ya taulo kwa taulo,lol!
     
  16. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #16
    Oct 18, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,614
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Mama Porojo
    embu tupe neno sahihi kuwakilisha mama wa kambo
     
  17. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,202
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 280
    mbona wapo sana!!!
     
  18. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 2,180
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Wamemwacha jk aishie kwenye cheating za ahadi. -Machinga Complex Our Tanzanias' priority:mod::mod:
     
Loading...