Riwaya : Noti Bandia....!! Mwanzo-mwisho.

SHAMAC

JF-Expert Member
Feb 9, 2017
1,345
2,000
Kwa wale wapenzi wa riwaya karibuni sana. Nikiwa mdau wa mambo hizi nimeona nishee moja ya riwaya amabayo nimeikuta mahali lakini sijaitunga mimi jamani niwe mkweli. Nimeona si vibaya tuka share starehe na utamu kama huu na wanajukwaa...!! Ipo mwanzo mwisho, hapana kuishia kanisani..!!


Kwa bahati mbaya nilipost thread mbili muda mmoja...... Niliyopost Riwaya ipo hapa Riwaya : Noti Bandia....!! Mwanzo-mwisho.


Mods unganisheni hizi Nyuzi
 

kituli one

JF-Expert Member
Feb 25, 2014
403
500
Kwa wale wapenzi wa riwaya karibuni sana. Nikiwa mdau wa mambo hizi nimeona nishee moja ya riwaya amabayo nimeikuta mahali lakini sijaitunga mimi jamani niwe mkweli. Nimeona si vibaya tuka share starehe na utamu kama huu na wanajukwaa...!! Ipo mwanzo mwisho, hapana kuishia kanisani..!!
Ipo wapi sasa?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom