Riwa: NImekwazika kupita kiasi..

Riwa: NImekwazika kupita kiasi..

SASAJE!...Nani Kanuna?? (Source:Lara 1)
Pacha muangalie Kongosho anavosikitisha..hajui hata uzi unaenda wapi...maskini!
Natamani niMP aone raha ya mapraiveti meseji...duh!!


nishado ze nidful pacha !
mi tena natakaga upate shida basi!huwa nawaza haja ya moyo wako kabla hujaisema!
 
Last edited by a moderator:
Khaa! Thought you gonna make me rich by suing somebody.

Huna mana then. Nakupotezea nikatafute pesa ya snow kwingine.
niwa sue wote hata pacha wangu,mtoto wa kiume wa mamake snowhite,NOPE!NOPE,NOPE!
lol!
 
  • Thanks
Reactions: EMT
SASAJE!...Nani Kanuna?? (Source:Lara 1)
Pacha muangalie Kongosho anavosikitisha..hajui hata uzi unaenda wapi...maskini!
Natamani niMP aone raha ya mapraiveti meseji...duh!!

aha huyo ana matatizo yale mengine kabisaaa hata hayahusiani na ya Riwa,ni vile tu huonekani humu mara nyingi ila Kongosho yupo kwenye gagasiko la moyo kwa kiasi kikubwa sana.muonee tu huruma usiendelee kumuhoji maswali wala kumPM manake hali yake si nzuri!hivo hapa mimi, Mamndenyi na BADILI TABIA tupo kwenye harakati kubwa ya kumuokoo konnie! sema tu watu8 na @juonegwalu wanasisitiza kuwa konnie ako poa!
 
Last edited by a moderator:
Mkuu PM sio deal kwa sasa..
Ndio maana nimeamua nimalize hapa hapa in public!
Nawaomba na wengine tutumie tu public manake PM sio deal tena!!
No monnies here arifu!!

I'm only here to make money.

Kama hagombani nasepa.
 
  • Thanks
Reactions: EMT
Naomba uniachie urithi wa pasiwedi ya jf:glasses-nerdy: Niwe najitumia PM

Hahahahahaa. Kuna mtu alishaitolea order mapemaaaaa. You always late.


Yaani sredi inanizungurusha tu, fikieni muafaka basi nijue niko upande gani?

Soma posts namba 141 na 148 hapo juu, tumetoa baadhi ya mapendekezo. Hope wengine watatoa pia.
 
Kumbe konnie ako kwenye 'probation period'
Nilijua tu mwaka hadi uishe mengi yatasikika...duh!
BTW Kongosho ulipata dola zako kwa muke ya muzungu Natalia ...

aha huyo ana matatizo yale mengine kabisaaa hata hayahusiani na ya Riwa,ni vile tu huonekani humu mara nyingi ila Kongosho yupo kwenye gagasiko la moyo kwa kiasi kikubwa sana.muonee tu huruma usiendelee kumuhoji maswali wala kumPM manake hali yake si nzuri!hivo hapa mimi, Mamndenyi na BADILI TABIA tupo kwenye harakati kubwa ya kumuokoo konnie! sema tu watu8 na @juonegwalu wanasisitiza kuwa konnie ako poa!
 
Last edited by a moderator:
absolutely!
Like twins ever in news
White Christmas will be!

White Christmas and I'm blue.

The sweetest gift I know would be if the new snow could fall on my footsteps on this Christmas Eve.

Even a Christmas tree then? Sue somebody pleaseeee!

Send Kongosho a rough PM, so he can start a thread and get me rich!

Otherwise, I won't have a White Christmas.

Sadly but true.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu PM sio deal kwa sasa..
Ndio maana nimeamua nimalize hapa hapa in public!
Nawaomba na wengine tutumie tu public manake PM sio deal tena!!
No monnies here arifu!!

sad but true. lol
 
Huyu Kongosho ni kummalizia kabisa na kitu chenye ncha kali tuu.
jamani ya Kongosho tuachieni mimi BADILI TABIA, @fp, watu8, Mamndenyi na zzzzzzzzzzzzzzzzzz.............................o...............................................m...............................................b.................................i.............................................e!basi nyie wengine MUMUWACHE APUMUWE!
 
Last edited by a moderator:
Gotta go

Nice to chat with you guys.

Hope Riwa will fix this issue.

Otherwise, I wish you all a good Friday and enjoy your weekend.

Take care and always remember

2462380423_dbd7b7916f.jpg


 
Last edited by a moderator:
jamani ya Kongosho tuachieni mimi BADILI TABIA, @fp, watu8, Mamndenyi na zzzzzzzzzzzzzzzzzz.............................o...............................................m...............................................b.................................i.............................................e!basi nyie wengine MUMUWACHE APUMUWE!

hahahahaha kweli kabisaaaaa
 
Last edited by a moderator:
jamani ya Kongosho tuachieni mimi BADILI TABIA, @fp, watu8, Mamndenyi na zzzzzzzzzzzzzzzzzz.............................o...............................................m...............................................b.................................i.............................................e!basi nyie wengine MUMUWACHE APUMUWE!

Kongosho katulia mbona siku hizi, naona mwaleta chokochoko atiii
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom