Ila lazima hata mie niamnin kuna mkono wa wanandani katka matukio ya jana na leo.
Hawa majambawaz nani anawajulisha kuwa boss flan anachukua fedha sehem.?? maana hawajawah kuvamia UDA waibe smartphone za abiria, ni boss kuibiwa mamilion.
Pia jaman, polis tunawalaum bure, ilishatangazwa ukiwa na kiwango kikubwa cha pesa, waite walinzi, watu hawakubali.
Teknolojia inakuwa, unaweza hamisha fedha kwenda na kutoka benk muda wowote online, kwann tunabebana na hiz karatas mwishowe wanipige hata mie maskini choka mbaya sina hata 10,000 kisa nawachelewesha kumuibia tajiri kwenye eneo la tukio.
CHANGE TANZANIA,.... STOP BLAMING