Ripoti yangu ya makinikia

mkata-mkaa

JF-Expert Member
Nov 16, 2016
298
250
Jana mida ya wakat Niko geto nikaskia sauti ya mahaba chumba cha jirani.

Sikuwa na wasiwasi kwan nilizan jiran ana enjoy makinikia yake.

Basi mida ya jioni Naona jamaa lingine linatoka chumba cha jiran uku likimsifia mke Wa jiran kuwa na makinikia mazur.

Iliniuma sana, sasa nawaza je niandike ripot ya makinikia !! Maana jamaa anaibiwa aisee
 

Handsome man

JF-Expert Member
May 6, 2017
899
1,000
Mtiishie kwamba utamlipa kwa kutokumsemea kwa mume wake then akupe makinikia ugaragare nayo mkuu
 

ZOPPA

JF-Expert Member
Jan 20, 2017
2,498
2,000
Jana mida ya wakat Niko geto nikaskia sauti ya mahaba chumba cha jirani.

Sikuwa na wasiwasi kwan nilizan jiran ana enjoy makinikia yake.

Basi mida ya jioni Naona jamaa lingine linatoka chumba cha jiran uku likimsifia mke Wa jiran kuwa na makinikia mazur.

Iliniuma sana, sasa nawaza je niandike ripot ya makinikia !! Maana jamaa anaibiwa aisee
haaaaaaaaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom