RIPOTI MAALUM: Mtandao wa ufisadi, siri hadharani

RIPOTI MAALUM: Mtandao wa ufisadi, siri hadharani

Watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa.
Na kila goti litapigwa, tusubiri saa yaja 2015
 
Ni muhimu sana kuonyesha ushahidi (wa mazingira au halisi). kutuhumu mtu bila ushahidi ni UMBEA

mkuu ni ushahidi gani unahitaji kuonyesha mazingira halisi? Kwa nini walimhonga Nape ukuu wa wilaya, nakuona kuwa haitoshi wakampa nafasi nyeti ya ukatibu E. wa chama? Kesi ya EPA ushahidi uko wazi, je viongozi wenye mamlaka wamefanya nini? Richmond (dowans) n.k, bado wewe unatakakuletewa ushahidi upi? Kama wewe siyo KENGE KWENYE MSAFARA WA MAMBA?
 
EL na kambi yake hawatufai, hata kidogo! hawa ni wezi tu! Nashangaa sana watu wanaowashadadia!

Mkuu njaa haina baunsa! Na kwa wale wanaotaka ushahidi ni vyema wakafuatilia Jiji kuona hivyo viwanja hapo awali vilitolewa mwaka gani na mmiliki wa awali alikuwa nani? Hiyo ni moja jingine ni kwamba huyo bwana mdogo Nchimbi wakati viwanja hivyo vinagawiwa yeye alikuwa ameshakuwa kwenye ajira?
Huu mzigo ambao huwa unatumika humu kwamba kila ushahidi uletwe na mtoa mada hata sisi wadau wengine tunapaswa kutumia comon sense.

Na tanzania yetu hii inakwisha kutokana na kuishi ki mahakama wakati hata sheria zenyewe hatuzijui.
 
Thanks for the posting, very informative and with true information, anayetaka ushahidi, basi naye ni mfisadi anayeogapa kukumbwa na Janga.

To add a small information, at NDC, Lowassa put his man at the helm, NDC have many non nperforming p-rojects, one is that of NGAKA Coal mine, this is one of the best coal mines in East n Central Africa, wemepewa Australians ambao hawana pesa wali uwezo. Hivi sasa ni miaka saba toka wapewe, hawajafamnya lolote.

Kiwanda cha Saruji cha Mbeya kinaagiza Coal kutoka SA, na hali Ngaka ni karibu, ilikuwa wa Zalishe umeme wakutocheleza EA yote. mpaka leo they cannot do so, this company was favored by Lowasa n his cousin. Huu mradi angepewa mtu yeyote leo pale pangekuwa na ajira sio chini ya watu 10,000 pasingekuwa na shida ya umeme.

Lowassa katuweka gizani na mtandao wake bado upo na ni mkali sana. NDC ni UZO mkubwa nchini
 
Halafu maji hayo ni machafu kweli. Niliwahi kuwa kwenye semina moja wakayaleta yaani ukiyaangalia unaona kabisa vumbi (particles) zinatembea humo. TBS memo hamna, jamaa wanaendelea kuwalisha waTZ vitu vichafu.

mkuu huyu mhindi hafanywi kitu sababu ni mfadhili mkuu wa dh.aifu,rostam na jk wamekutana barabarani lakini huyu shubash wamesoma wote goba sekondari,..nasikia anaweza kusimamisha msafara wa jk popote na mda wowote na mkuu wa kaya anaenda kumpigia goti,ikiwezekana hata vibao anaweza kuchapwa..hela noma
 
Hakuna facts hapa,weka ushahidi........

Hivi wewe, ukipewa ushahidi utachukua hatua gani? na kama uko kwenye position ambayo ukiwa na ushahidi uchachukua hatua kwa nini usubiri mpaka uletewe ushahidi jamvini.

Na usiutafute mwenywe? ina maana kipi usichokijua hapo. kama hivi vilivyoandikwa vyote huvijui kaa kimya tu.
 
Huu usemi wa kama una ushaidi ulete au tupatie ili tuwezekufanyiakazi suala husika, imekuwa fimbo yakuwachapia wale waleta hoja muhimu. Juzi tulisikia mwanasheria mkuu na waziri mkuu wakitaka mleta hoja awapelekee ushahidi wa waficha fedha nje. Hii inaonyesha viongozi wetu wote wanatetea uozo uliko ndani ya taasisi zetu nyeti. Pia inaonyesha kuwa kuna vibaraka wao tunaokwenda nao sambamba, wakiwatetea wahujumu uchumi wa nchi yetu. Watanzania walala hoi inabidi kujipanga, kwani MSAFARA WA MAMBA NA KENGE WAMO.
Kweli kiongozi, kauli hiyo inakera sana. utakuta kiongoz wa taasisi yenye dhamana ya kuchunguza na kushughulikia makosa yote nchini km IGP, DCI, DPP, Mwanasheria Mkuu, Usalama wa Taifa na mkuu wa walinda ufisadi nchini TAKUKURU, Wote hawa wanapoelezwa juu ya uharifu uliotokea sehemu au unaotokea sehemu, kitu cha kwanza wanachofanya ni kukanusha, kukejeli watoa taarifa za uharifu na mwisho kutaka wapelekewe ushahidi maofisini mwao badala ya kuanza kufwatilia kwa kina kabla ya kutoa majibu ya kipuuuuzi.

Hivi ile dhana ya Raia wema kutoa taarifa za hujuma ili vyombo husika vianzie hapo kufanya uchunguz wa kina imeishia wapi jamani???Au dhana hii inatumika kwenye kupambana na majambazi tu na wavuta bangi???Mana kwa wauza unga na mafisadi inaonekana dhana hii haiwezi fanya kazi????IHuwezi sikia mtu anayetoa taarifa kuwa kunaujambaz unatokea sehemu akaambiwa alete ushahidi ofisin na wala huwezi sikia wavuta unga wametumika kama watu wataoweza kuelekeza vyombo vya usalama huwa wananunua wapi unga, ili wawadake wauzaji. Kwa mfumo huu ukipeleka taarifa ya hujuma sehemu si unaweza ukaitwa Mbea aisee???Hawa mabosi wote kimsing wanawalinda mafisadi/raia wasio wema kuna haja mamlaka ya kuwawajibisha hawa iwe kwa wananchi wenyewe na sio mteuzi wao ambaye ni raisi km ilivyo sasa.

CCM kutufikisha kwenye nchi ya ahadi ni ndoto!!!! Kumbe ndo mana wanarogana, kujaza wanafamilia wao na kutoa marushwa makubwa kugombea ujumbwe wa NEC na uongoz ndan ya chama chao.Wanajua wakishaukwaa uongozi wa chama kimsingi watakuwa wamejihakikishia kupata platform ya kulihujumu taifa na kupewa ulinzi na serikali katika uhalifu wao.

Shime tuungane wananchi kuwaondoa mafisadi madarakani kwa njia ya kura, sio sifa ya Serikali kuongozwa na genge la mafisadi km hapa kwetu, ni sisi wananchi tunaofisadiwa ndio tunaowalea hawa mafisadi kwa maana moja tu kuwa Mafisadi wote tunaowalalamikia hapa (ambao kimsingi hawafiki hata 500 tanzania nzima) ni wapigiwa kura. Sisi wapiga kura/WAFISADIWA ndio tupo wengi (zaidi ya milioni 10) na kimsingi wengi wa wapiga kura sio waneemeka wa ufisadi huu. Ukifikiria katika thinking hii utaona sio ngumu kwa watu millioni kumi kudeal na mafisadi 500 na kuwaondoa madarakani, inahitaji uzalendo tu. Tuweke maslahi ya nchi yetu mbele then ya itikadi za vyama baadaye. CCM MUST GO TO GET RID OF MAFISADI IN OUR GOVERNMENT SYSTEMS!!
 
  • Thanks
Reactions: Ame
Duuuh if this is true hakuna msafi CCM,na tunahitaji dhamira na hatua stahiki kuchukua kuwapumzisha hawa wanyonyaji
 
Kweli nchi yetu imeliwa, inaliwa na inaelekea kuendela kuliwa. Watanzania wanaambiwa wawe watulivu ili mafisadi waendelee kula kwa ulaini. Hatutafika, lazima tubadili mitizamo, kama CCM wataendelea kun'ang'ania madarakani lazima tuwang'oe kwa nguvu. Hatuwezi kuendelea kuijenga nchi kwa msingi wa tope, lazima tuvunje hiki kibanda na tujenge nyumba imara.
 
mkuu ni ushahidi gani unahitaji kuonyesha mazingira halisi? Kwa nini walimhonga Nape ukuu wa wilaya, nakuona kuwa haitoshi wakampa nafasi nyeti ya ukatibu E. wa chama? Kesi ya EPA ushahidi uko wazi, je viongozi wenye mamlaka wamefanya nini? Richmond (dowans) n.k, bado wewe unatakakuletewa ushahidi upi? Kama wewe siyo KENGE KWENYE MSAFARA WA MAMBA?
Mwambie mkuu anaweza kuwa Mkama huyo!! ushahidi! ushahidi! wabunge wa magamba, mawaziri, TISS na hata JK na polisi wanataka USHAHIDI!! na hata TAKUKURU!! NOnsense!! nilitegemea wangefanya jitihada za kutafuta ushahidi lakini wanatuma walipa kodi walete ushahidi. I am paying police, TISS, TAKUKURU to look for evidences damn shit!! inaudhi!! wanatutuma siye!!
 
mkuu huyu mhindi hafanywi kitu sababu ni mfadhili mkuu wa dh.aifu,rostam na jk wamekutana barabarani lakini huyu shubash wamesoma wote goba sekondari,..nasikia anaweza kusimamisha msafara wa jk popote na mda wowote na mkuu wa kaya anaenda kumpigia goti,ikiwezekana hata vibao anaweza kuchapwa..hela noma

Mkuu huu mtandao wa wizi na hujuma za wahindi utavunjwa pale tu CCM itakapotoka madarakani maana huwa wanarithishana mikoba ya kuwalinda hawa wahindi na mafisadi wote kwa ujumla. Pesa zetu walizoficha Uswisi ni ndoto kurudi kama CCM bado iko madarakani maana jamaa wameshaonyesha wazi kuwa hawana mpango wa kuzifuatilia. Si uliona Werema na Pinda walivyotaka kuzima hiyo hoja ya Zitto?
 
Mtu umetajiwa viwanja 936, 937 na 938 respectively pamoja na uhusiano uliopo bado unataka ushahidi. Hivi watu wakoje? Au wanafikiri ni by coincidence?
 
Njia pekee ni kubadili serikali na kuweka watu wenye msimamo. Issue hapa je Zito na timu yake wanaweza kuutumbua utumbo huu????

Tuhuma, Lawama

Tutafika kweli? Wakati umefika wa kuanza kuchukua hatua. Nani atamfunga paka kengele?
 
It's about time we start killing all criminals, and would be nobody left in government of CCM. Our country is in a serious state of lawlessness. Time for a new party to step in and take command of this sinking ship
 
Kwa yeyote aliyesoma mkataba kati ya UVCCM na huyo baniani wa Msoga kama ilivyobainishwa na Nape kabla hajafungwa mdomo na supa gluu, huitaji ushahidi wowote wa ziada kuona jinsi ufisadi wa hali ya juu ulivyotumika katika mchakato mzima wa mkataba huo.
 
Propaganda na Blalaaaaa tu thibitisha kwa kufanya Attachments ya Documents za mikataba hiyo hapa
 
Ni muhimu sana kuonyesha ushahidi (wa mazingira au halisi). kutuhumu mtu bila ushahidi ni UMBEA

Ukishaoneshwa ushahidi utafanya nini kijana? Sio lazima kuchangia kila uzi, you may choose to remain silent and hide your ignorance or stupidity to be precise. Okay?
 
Back
Top Bottom