Riport ya uchunguzi: Spice Islanders | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Riport ya uchunguzi: Spice Islanders

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by King Kong III, Jan 19, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Meli ilipakiza watu zaidi ya 2500

    Watu 900 waliokolewa

    Watu 250 walikufa

    Watu zaidi ya 1300 hawajaonekana mpaka sasa

    Sos:ch10 habari
     
  2. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 805
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    Mungu wangu,,,, Tanzania nchi yangu, nakupenda tanzania,,,,, utungu unanishika nikitaka kuchangia hii post,,,, sijui nianzie wapi,,,
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    RIP marehemu wote
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,939
    Likes Received: 19,519
    Trophy Points: 280
    Na meli yenyewe kimuundo ilikuwa yakupakia watu wangapi?
     
  5. +255

    +255 JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,862
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Nimeshindwa kuelewa mapendekezo yaliyotolewa, inakuwaje wafanyakazi waliohusika wa bandari wenyewe wachukuliwe hatua za kinidhamu (Wakati ndo watendaji wa kila siku hapo bandarini) af wanamiliki wa meli wachukuliwe hatua za kisheria!?
     
  6. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,163
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Sasa kuna 50 what's their fate, tume haikufanya homework yake. Ukihesabu kuna watu hamsini unaccounted for leave alone the fact that Melissa ilipakia zaidi ya watu 2,500.
     
  7. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    aisee... ile ingine walikufa 29, ona vile dunia imetikisika....
     
  8. Kifimbo Cheza

    Kifimbo Cheza JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 220
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Watu 600.
     
Loading...