Kilangi masanja
JF-Expert Member
- Aug 20, 2013
- 4,629
- 5,262
Wakuu habari zenu?
Nilinunua tv ya mtumba aina ya sharp 32 inches , TV naipenda na sina mpango wa kuipiga chini hivi karibuni ila changamoto ya hii tv ilikuja bila rimoti na nimetafuta bila mafanikio lakini sipati remote yake.
Natumia kifaa chenye infrared port lakini sion kabisa ikikonect, Pia nimejaribu universal rimoti moja bila mafanikio , naombeni msaada kokote kule itakakoweza aptikana ata kama pengine mtu anayo na tv ilishaharibika aniuzie.
TV ni Smart TV na model yake ni Sharp lc 32Hi 5332kf model yake
Nilinunua tv ya mtumba aina ya sharp 32 inches , TV naipenda na sina mpango wa kuipiga chini hivi karibuni ila changamoto ya hii tv ilikuja bila rimoti na nimetafuta bila mafanikio lakini sipati remote yake.
Natumia kifaa chenye infrared port lakini sion kabisa ikikonect, Pia nimejaribu universal rimoti moja bila mafanikio , naombeni msaada kokote kule itakakoweza aptikana ata kama pengine mtu anayo na tv ilishaharibika aniuzie.
TV ni Smart TV na model yake ni Sharp lc 32Hi 5332kf model yake