Ridhiwani Kikwete akanusha tuhuma juu yake na kusema ni uhalifu wa mtandao! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ridhiwani Kikwete akanusha tuhuma juu yake na kusema ni uhalifu wa mtandao!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Frank Sojo, Mar 15, 2013.

  1. Frank Sojo

    Frank Sojo JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2013
    Joined: Mar 1, 2013
    Messages: 339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari wanaJF!

    Ridhiwani Kikwete alikuwa akihojiwa na Star Tv amesema ahusiki kwa namna yeyote na yaliyoandikwa kwenye ukurasa wake wa Facebook kuhusiana na suala la Absalom Kibanda.

    Amesema kuna mtu aliingia na kuandika maneno yale ambayo yamesababisha atukanwe sana na watu,amesema kwamba ametoa taarifa polisi na uchunguzi unaendelea,

    Vile vile amesema hata suala la John Mnyika ya kwamba alimkashifu kuwa hajasoma sio kweli,yeye hajawahi kuandika maneno hayo bali ni watu wanamchafua kwa kutumia ukurasa wake na amedai kwamba huo ni uhalifu wa mtandao na anaomba jeshi la polisi lifanye uchunguzi!

    UPDATE:
     
  2. i

    iseesa JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2013
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uhalifu wa TEKNOLOJIA kama vile wa LWAKATARE. Mbona yeye hajakamatwa na Suleyman Kova japo kwa kuhojiwa tu?
     
  3. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2013
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 18,098
    Likes Received: 9,446
    Trophy Points: 280
    Niljua atakanusha kuwa ukurasa sio wake!!
     
  4. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2013
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 10,926
    Likes Received: 4,187
    Trophy Points: 280
    Na kuingiza video ya kumpakazia Lwakatare nayo pia ni uhalifu wa mtandao.
     
  5. c

    chama JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2013
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Lwakatare kapakaziwa au kajipaka mwenyewe?

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  6. Wkaijage

    Wkaijage Senior Member

    #6
    Mar 15, 2013
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hilo nalo neno,
     
  7. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2013
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,617
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Huyu asijisafishe..ALIMWAMBIA JAMAA ANGU MMOJA KUWA YEYE NI RAIS KIVULI.
     
  8. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2013
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 6,162
    Likes Received: 2,150
    Trophy Points: 280
    Ridhwani asitake kujisafisha hapa, mbona alimuomba msamaha Mnyika kupitia hiihii mitandao?
     
  9. kmbwembwe

    kmbwembwe JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2013
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 6,394
    Likes Received: 1,363
    Trophy Points: 280
    Au amempa mtu kuendesha ukurasa wake halafu anamuwekea madudu yasiyoendana na fikra zake. Maana kuna password sasa hawa wahuni wakitembelea ukurasa inakuaje wanaweka madudu?! Hebu nielimisheni wakuu.
     
  10. M

    Mtumbwi Member

    #10
    Mar 15, 2013
    Joined: Jan 5, 2013
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Damu ya kibanda inaanza kumuandama huyu bwana mdogo,mwanasheria gani hajui hata kujitetea.
     
  11. Lobapula

    Lobapula JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2013
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 2,229
    Likes Received: 1,400
    Trophy Points: 280
    Kashiba madaraka ya baba.
     
  12. c

    chama JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2013
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mtalikimbia jukwaa mlipomfanyia Dr. Ulimboka ulifikiri serikali machizi?

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  13. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2013
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 14,078
    Likes Received: 1,293
    Trophy Points: 280

    Duh! kweli AKILi NDOGO kuongoza AKILI KUBWA.
    HIvi si alikuja humu JF na kumpongeza MNYIKA kwa kujitokeza hadharani kutoa majibu kw amaswali amabyo yeye aliyauliza facebook?
    kama hakuwa yeye kwanini alikuja humu kupongeza?
    au na ile akaunti ya JF pia ilikuwa fake?

    Kwlei polisi wetu hawana kazi, yani wmaekuw ani kichaka cha kusingizia kila kitu.
     
  14. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2013
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,079
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kumbe wao wanajua kuna uhalifu wa kumitandao mbona filamu yao kuhusu Lwakatare wanaipa promo ya ajabu ili watuaminishe ni ya kweli?ushauri wangu kova na wenzake ongezeni bidii maana hautuingii akilin kamwe.
     
  15. CHAMVIGA

    CHAMVIGA JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2013
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 7,694
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    In riz1 i trust not Lwakatare,since many bad events concerns CHADEMA has occured like the muder of Chacha, Mwangosi, Mussa,and even the trial to kill Zitto.
    CHADEMA hamsafishiki mmejaa damu za watu wasio na hatia na zitawatafuna mpaka mwisho wenu.
    Mungu ibariki Tanzania, rest in piece Chacha Wangwe and the rest.
     
  16. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2013
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,012
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hii si mara ya kwanza Riz anakana yaliyo kwenye facebook page yake.
    Lakini nadhani kukiri kwake kuwa hicho kilichokutwa kwenye fb page yaker si chake kunapaswa kuwashtua wanaopeleleza video ya Lwakatare kuwa kuna uwezekano pia kuwa sauti kwenye video hiyo nayo inaweza kuwa si ya Lwakatare

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2013
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 26,394
    Likes Received: 9,326
    Trophy Points: 280
    mbona trend ya mawasiliano inaonekana wazi kabisa kuwa ni yake??? Mbona na Nape nae is the same? waache kutufanya watoto watakuja wajikane hadi familia zao
     
  18. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2013
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,335
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha kazi kweli kweli.. Ina maana hiyo account sio yake au??

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  19. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2013
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 10,926
    Likes Received: 4,187
    Trophy Points: 280
    Mtahangaika sana lakini mwisho wa siku mtaumbuka, ile kitu ni magumashi, kuua muue nyie halafu msingizie wengine.Kwa taarifa yako huyo baba yenu ICC inamngoja.
     
  20. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2013
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,475
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo anakubali kuwa hiyo account ni ya kwake ila kuna watu wameichakachua??
     
Loading...