Rice combine harvester inahitajika

Rice combine harvester inahitajika

Kuchasoni Kuchawangu

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Posts
623
Reaction score
378
Habari zenu wakuu,

Nina shamba la mpunga Nzega vijijini, nategemea kuanza kuvuna mwezi wa tano.

Kama kuna mtu ana combine harvester ipo mikoa ya karibu na Tabora naomba tuwasiliane tufanye kazi maana nina ekari nyingi. Gharama ya kuisafirisha kutoka ilipo mpaka shambani kwangu ni juu yangu.
 
Habari zenu wakuu,

Nina shamba la mpunga Nzega vijijini, nategemea kuanza kuvuna mwezi wa tano.

Kama kuna mtu ana combine harvester ipo mikoa ya karibu na Tabora naomba tuwasiliane tufanye kazi maana nina ekari nyingi. Gharama ya kuisafirisha kutoka ilipo mpaka shambani kwangu ni juu yangu.
una heka ngapi!?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom