RFA, Star TV, Magic FM, Uhuru FM kufungiwa na TCRA

RFA, Star TV, Magic FM, Uhuru FM kufungiwa na TCRA

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Posts
14,593
Reaction score
5,587
Mamlaka ya mawasiliano nchini imevipa siku saba vituo arobaini vya redio kwa kushindwa kulipia ada kwa mwaka 2014/15.

Kwa mujibu wa magazeti ya leo mamlaka hiyo imesema kuwa vituo hivyo vimepewa siku saba na visivyofanya hivyo vitafutiwa leseni au kufungiwa kabisa.

Pamoja na vituo vya redio pia Star Tv imo kwenye mkumbo huo.
 
Yawezekana wamiliki wa vituo wamejisahau katika pilika pilika za hapa na pale.
 
Kama wanapata hela kwa nini hawajalipia leseni zao mpaka sasa?
Au hawakupata mgao wa kampeni ya Lowassa ile ya kutafuta wadhamini nchi nzima?
 
Nilitsuka sana ulipotaja RFA, maana aipenda sana. Inanikuna sana na kunifikisha ninapotaka karibu nami zaidi!
 
Back
Top Bottom