Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rex solar energy interview conducted on 7 september 2012

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by URASSA THE DON, Sep 4, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. URASSA THE DON

    URASSA THE DON Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ebwana anayefahamu most of the question yanayoulizwa na hawa jamaa rex solaar enegy anijuze tafadhali.

    Thanks for ur time and consideration
     
  2. m

    manushiboy Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu vipi waliwajulisha lini kuhusu hiyo interview?
     
  3. Toria

    Toria JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 1,181
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Duuuuuh ndo mshaitwa jaman?wengine cv zetu ziliachwa kwny box adres ama vp?kila la heri ww uliyebahatika
     
  4. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,497
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hata interview unahitaji desa? Kweli mazoea yana taabu.
     
  5. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tafuta profile yao ili uwe na basic informations za hiyo taasisi, pamoja na mambo ya kazi unayoomba. Kila la heri.
     
  6. Tungaraza Jr

    Tungaraza Jr Senior Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huu mfumo wa kitambo sana, modern hua ni kupiga story just to knw how u can interact hasa baada ya kuona vyeti vyako. Maswali ya kawaida na hua nikatikati ya magungumzo.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...