Reseach binding

Reseach binding

mzazi

Member
Joined
Apr 11, 2008
Posts
66
Reaction score
9
Tuna bind Reseach kwa had cover material. Material imetoka canada ipo ya kutosha na ni kwa haraka sana I mean within 2hrs unapewa kazi yako. vile vile tuna print kwa bei poa kabisa 100/= per page contact: 0685230001 email. mzazi2010@ gmail.com
 
Last edited by a moderator:
Tuna bind Reseach kwa had cover material. Material imetoka canada ipo ya kutosha na ni kwa haraka sana I mean within 2hrs unapewa kazi yako. vile vile tuna print kwa bei poa kabisa 100/= per page contact: 0685230001 email. mzazi2010@ gmail.com
Shukrani tatizo hujasema ULIPO namba ya simu, na aina ya material zintofautiana kulingana na chuo ,twambie ni vyuo gani hasa ulishawahudumia na wakapokea ? ? HONGERA SANA
 
Tuna bind Reseach kwa had cover material. Material imetoka canada ipo ya kutosha na ni kwa haraka sana I mean within 2hrs unapewa kazi yako. vile vile tuna print kwa bei poa kabisa 100/= per page contact: 0685230001 email. mzazi2010@ gmail.com

Sasa nikiprint mwenyewe halafu wewe unibaindie tu itakua bei gani??
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom