Reply to this website's bloggers from Tanzanian woman in a HK prison - she is real! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Reply to this website's bloggers from Tanzanian woman in a HK prison - she is real!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fr John Wotherspoon, Jun 13, 2016.

  1. F

    Fr John Wotherspoon Verified User

    #1
    Jun 13, 2016
    Joined: Aug 3, 2013
    Messages: 82
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 25
    This lady's first letter was posted on May 14, and attracted around 80 comments, some of the comments saying the letter was bogus. Barua kutoka kwa Mtanzania aliyefungwa Hong Kong kwa kukamatwa na Madawa ya Kulevya

    Well, I printed all the comments, posted them to the lady, and her reply is attached her. In fact yesterday I saw the lady to double check her letter is a reply and not a new article ...and she said she is happy to reply to further comments. She is a real person, in a real HK prison, facing a very, very long prison sentence. Her support of my campaign to warn people about the danger of trafficking to HK hopefully will earn her a little bit of mitigation.

    Fr John (a prison chaplain in HK)

    2016-05-31-inmate-01.jpg
    2016-05-31-inmate-02.jpg
    2016-05-31-inmate-03.jpg
    2016-05-31-inmate-04.jpg

    See many prison articles at my blog: www.v2catholic.com - espy these files:

    Letters from African inmates in Hong Kong prisons

    Africa File

    2015
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Jun 13, 2016
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,136
    Likes Received: 2,395
    Trophy Points: 280
    Thanks Father .
    Is just so sad to read about this . I hope someone is taking notice .

    Kwa dada ulietujibu.
    Asante Sana kwa kutujibu. Na hakika unafurahia kuona kuna wanaosoma na kukujibu Vema na kuna wanao kuvamia. Either way jua ya kwamba ujumbe umewafikia na Kama haujawafikia uko njiani.

    Binafsi sintakupa pole maana haisaidii.
    Bali ningependa kukupongeza kwa kutumia mwanya huu kuwajuza na kuwa tahadharisha watu kuhusu haya madawa na nini kitatokea endepo watakamatwa.

    Swali langu ni kwamba Je walio kutuma na kukubebesha haya madawa unawajua na Kama ndioumewahi kuwataja?

    Ni hayo tu .
     
  3. n

    nndondo JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2016
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,250
    Likes Received: 533
    Trophy Points: 280
    Kwa Kuwa aneshakipata cha kumtosha lazima achukue hatua badala ya kupiga tarumbeta Za kulalamika. Yeye aanze kumtaja aliyempa whether ni C ama D lazima tuanzie somewhere, hii habari yabkitishiwa familia sijui nini ni kutaka sympathy atuambie huyo contact wake, ili tum task lazima tuanzie mahali Fulani Na Yeye ni kiungo Muhimu hapa Kama kweli ameamua kuwasaidia watanzania kuepuka hili balaa, hii ya barua toka gerezani hautusaidii sana ni sawa Na kusoma magazeti ya shigongo
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Jun 13, 2016
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,136
    Likes Received: 2,395
    Trophy Points: 280
    Huyu Binti inaonekan ana akili mno .
    cha Kwanza kabisa hakutaja jina lake la kwanza na la mwisho .
    ameandika tu kilichomtokea na kuwaomba wengine wasifuate nyaya zake.

    Kwa hiyo kufuata familia yake haita wezekana maana kuna wafungwa wengi wa kike
    huko HK. akiamua kumtaja hata huyo "Z" itaonyesha anania ya kuwa saidia polisi na
    wengine kupigana na haya madawa. kwa vile kwa sasa hana cha kupoteza mi naona
    huu ndio muda muaafaka.

    Ila yote hayo ni juu yake.
     
  5. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #5
    Jun 13, 2016
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,990
    Likes Received: 931
    Trophy Points: 280
    Wauza madawa wengi wanajulikana..walishatajwa na sasa hv wako makini mno ni kama wamesimama hv kuuza madawa watu wengi huwa wanajua mzigo ni wa nani
     
  6. Ed edd n eddy

    Ed edd n eddy Senior Member

    #6
    Jun 13, 2016
    Joined: Jan 3, 2016
    Messages: 142
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 60
    Mjomba hivi wewe wa nchi gani?unafkiri hao wauza madawa hawajulikani?skia sasa inakua hivi kuna wale ambao wauza madawa mapapa hao ndo wanaingiza mzigo tz kwa wingi af hao wanawauzia kwa kilo hawa wadogo na wao ndo wanawatuma mapunda kupeleka china na HK...sasa hao mapapa wanajulikana na washatajwa sana sana tena sanaaaaaaa...kwaiyo hata akitaja it wont mtter anymore..hata akimtaja huyo aliompa basi ukifuatilia chain yake inarudi kwa papa.
     
  7. Jambazi

    Jambazi JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2016
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 14,083
    Likes Received: 11,814
    Trophy Points: 280
    Mapapa wa kuuza madawa ya kulevya ni mijitu yenye sura ngumu kama mzizi wa mwarobaini... Kuidaka nchi itasimama kwa miaka 3 mfulilizo... Na hamna kiogozi yoyote au kiogozi wa nchi mwenye udhubutu wa ku deal na mapapa moja kwa moja.. Marekani wenyewe walikuwa wanatumia ndege za jeshi kupambana na wauza madawa ila wali fail.... Kupambana na wauza unga ni kujitafutia kufa kabla ya mda wako
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2016
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 26,519
    Likes Received: 9,639
    Trophy Points: 280
    Inatisha sana aiseee, dah haya tuijitahidi tusifike huko.
     
  9. badison

    badison JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2016
    Joined: May 29, 2015
    Messages: 219
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 45
    madawa ya kulevya yana tuharibia vijana wetu ww baki huko huko endelea kutumikia adhabu na pia ujifunze tamaa ni mbaya.
     
  10. k

    kindafu JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2017
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,091
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Moderators tunaomba huu uzi upandishwe kwenye Jukwaa linalotembelewa na wengi (e.g Habari mchanganyiko) ili hizi habari ziwafikie wengi zaidi! Sina uhakika ila nadhani kuna wengi wangependa kuzipata habari hizi na hata kuchangia mawazo chanya ila hawatembelei Jukwaa la "International"!
     
  11. S

    Siku za ajabu JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2017
    Joined: Dec 23, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 60
    Naomba kujua adhabu huko zikoje ni milele jela au kuna muda utatoka
     
  12. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2017
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 11,156
    Likes Received: 4,028
    Trophy Points: 280
    Huyu Padri alikuja hadi Tanzania 2015,kama serikali ikitaka kufanikiwa wangewasiliana nae angewasaidia sana kwenye hii vita ya madawa
     
  13. REDEEMER.

    REDEEMER. JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2017
    Joined: Feb 22, 2015
    Messages: 3,431
    Likes Received: 3,878
    Trophy Points: 280
    Thank you Father for your service and relief for the prisoners and their relatives, you bridged the massive amount of gap between the two of them in a tremendous way.

    Your work is priceless.
     
  14. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2017
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 13,203
    Likes Received: 6,364
    Trophy Points: 280
    Hii biashara ni ngumu kwakweli!
     
  15. nkasoukumu

    nkasoukumu JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2017
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 681
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Ni nani aliye kushawishi
     
Loading...