Remmy Ongala: Nyimbo Tano Bora

Nkanini

JF-Expert Member
Jun 6, 2017
1,884
2,000
ohooooo 1995 .........MREMA HUYOOO MREMA HUYOOOOOO...yah ehe wakati nchi ina adabu na heshima,wanasiasa wanaendesha siasa zao bila ya vitisho vya mpangaji wa pale magogoni,Hakuna awamu iliyopata madongo ya wapinzani kama awamu ya pili,ila kutokana na busara za mpangaji mkuu nchi iliwekwa kwanza(elewa alitukanwa mpaka matusi ya nguoni,familia yake ikihusishwa na ufisadi hasa mke wake wa pili,but he was cool like cucumber!!!)wakati huu ongea chochote kuhusu jiwe kama utaachwa salama,RIP Ongara
 

REJESHO HURU

JF-Expert Member
Mar 6, 2014
2,998
2,000
Umesahau mambo mambo kwa soksi likikuvaa kwa soksi

Huu wimbo ulipigwaga marufuku wakisema ni matusi kipindi hicho ukimwi ndio umeanza shika kasi
 

young solicitor

JF-Expert Member
Dec 26, 2015
951
1,000
1. ukiwa mtenda mabaya we mwenyewe hujijui

2. muziki asili yake wapii

3. wema kumanyoko

akamalizia na gospel moja "kwa yes kuna furaha"
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom