Remembering Ben

Snipes

JF-Expert Member
Jul 2, 2013
8,574
2,000
me naomba nisiwe mnafki kumpiga picha nisingejaribu ila nisingemsaidia
[HASHTAG]#Yamoyoni[/HASHTAG]
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,645
2,000
Kama sii hofu huyo dogo angeweza kufanya ni kumng'ata huyo chatu, maana chatu huwa haponi jeraha na kwa mantiki hiyo hayuko tayari kujeruhiwa. Aji unroall na kutoka nduki!!!!

mshana jr umeihusianisha vipi picha hii na Ben?
 

ydn

JF-Expert Member
Nov 24, 2015
2,101
2,000
Omba Mungu usije ata ajali halafu wakwanza kufika ni mpiga picha au mwandishi! The more you struggle the more they sell
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom