Rejao Uko wapi?

Mambo BW,
Naona B52 leo kamuamkia mme wangu,
Rejao wangu mzima kbs na jana alilala japo uchovu kidogo but he is fine!

Tulikesha kidogo but tulikua tunatafakari ni mji gani dunia utakuwa mzuri kwa mapumziko baada ya mie kujifungua!
Canta ukienda clinic hakikisha na Rejao anachekiwa mapigo ya moyo....
 
Kanta,
awali haikua kwenye ratiba yangu kushuti POLE yangu kwako/kwenu, but nilipotanabahi kwa kuona chungu ya Members WANAMIPENI POLE, ndo nikaona nisije kuonekana mi mchawi , hence
pOlEnI
Kule Arumeru tuna slogan mpya....Rejao anaijua....
Inasema "Heri dogo Janja kuliko Kubwa jinga"
 
Mimi naomba atakaenionea kijana mtanashati anaejulikana kwa jina la PASCO tafadhali amjulishe anauliziwa kwa mapenzi tu ya dhati. Napita kila kona kumsaka bila mafanikio,inaniuma sana.
Nimeona hata kule kwenye jukwaa la Kongosho alikuwa anatafutwa bila mafanikio....
Tukimuona tutakujulisha
 
Rejao c'mon!!! Waiting for you Broda!
 
Canta hayo ni maneno ya mkosaji....
Mambo ya Arumeru ndo kwanza yanaanza....
Karibu sana
Shemu intake radhi aisee!


Nyie endeleeni kwan na sie tuko bize sana mda huu,
Tunamwanandalia mwenetu mazingira tu ndio la muhimu kwetu kwa sasa ebo!!!
 
Shemu intake radhi aisee!


Nyie endeleeni kwan na sie tuko bize sana mda huu,
Tunamwanandalia mwenetu mazingira tu ndio la muhimu kwetu kwa sasa ebo!!!
Teh angalieni msijemuita mwanenu "CCM"
Hahahaaaa au "Mkapa"
Lol kwa ukumbusho muiteni jina "Arumeru"
 
Sijui atakuwa na hali gani...
Ngoja aende clinic kwanza then tujue ila sidhan kama anameleka Canta au anaenda kwa ajili yake

Alafu ww shem ww?
Kwan hujui kanipeleka mie au?

Rejao wangu mzima wa afya tele!!!
 
amepumzika, nimetoka kumnunulia panadol, homa imempanda canta anamkanda na kitambaa kibichi labda itamshuka
 
Kanta,
awali haikua kwenye ratiba yangu kushuti POLE yangu kwako/kwenu, but nilipotanabahi kwa kuona chungu ya Members WANAMIPENI POLE, ndo nikaona nisije kuonekana mi mchawi , hence
pOlEnI

JG,Sie mbona tuko poa tu,
Tulishatoka kwa dokta na niko fresh hakuna tatizo kbs,
Ilikua cklinic ya kawaida tu so worry not about me!!!!
 
JG,Sie mbona tuko poa tu,
Tulishatoka kwa dokta na niko fresh hakuna tatizo kbs,
Ilikua cklinic ya kawaida tu so worry not about me!!!!
Hivi Clinic gani mimba ya mwezi mmoja?
 
Canta ukienda clinic hakikisha na Rejao anachekiwa mapigo ya moyo....
Kwani yana matatizo gani?
Mme wangu yuko fiti huwa hasumbuliwi na maradhi madogo madogo km hayo bana!

Alafu ww mbona leo unajishuhulisha sana na familia yetu?
Amy yuko wapi?
 
Teh angalieni msijemuita mwanenu "CCM"
Hahahaaaa au "Mkapa"
Lol kwa ukumbusho muiteni jina "Arumeru"

Hahaha hahaha,
Wewe umeona mwananetu ni wa kupewa jina km unavochagua ID ya kujiunga na jf???
Mambo ya kifamilia ni tofauti sana na sihasa lol!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…