Registration ya TCU, sehemu ya voucher unajaza nini, msaada please


F

FUHRER

Senior Member
Joined
May 29, 2013
Messages
101
Likes
324
Points
60
Age
31
F

FUHRER

Senior Member
Joined May 29, 2013
101 324 60
Shikamoni wakubwa, kama kawaida yetu naomba msaada fasta computer kabla haijazima, nilikuwa naregister TCU kuna sehemu imeandikwa voucher naomba kujua unajaza nini. Nimehisi ni hela je unalipa kwa mpesa kama HESLB?
 
Brodre

Brodre

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
2,124
Likes
451
Points
180
Brodre

Brodre

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
2,124 451 180
Shikamoni wakubwa, kama kawaida yetu naomba msaada fasta computer kabla haijazima, nilikuwa naregister TCU kuna sehemu imeandikwa voucher naomba kujua unajaza nini. Nimehisi ni hela je unalipa kwa mpesa kama HESLB?
umekimbilia tu kujaza form umesoma guidebook kweli? ukikosea umlaumu nani? muwe mnasosma instructions kwanza.... Kadi unanunua benki ila cjui benki gani kati ya crdb au nbc umesikia kuwa serious
 
F

FUHRER

Senior Member
Joined
May 29, 2013
Messages
101
Likes
324
Points
60
Age
31
F

FUHRER

Senior Member
Joined May 29, 2013
101 324 60
umekimbilia tu kujaza form umesoma guidebook kweli? ukikosea umlaumu nani? muwe mnasosma instructions kwanza.... Kadi unanunua benki ila cjui benki gani kati ya crdb au nbc umesikia kuwa serious
nimesikia kaka kesho ngoja niende mlimani city kununua hiyo kadi au kuna mtu anauza humu nimtumie hela kwa mpesa?
 
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
1,595
Likes
12
Points
0
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
1,595 12 0
nunua scratch card toka NBC kwangua hiyo card kama unavyokwangua top up card ya kuongeza salio la maongezi ya simu. namba zinazojitokeza ndo unazijaza hapo palipoandikwa voucher. LAKINI KWANZA ZINGATIA ULIVYOSHAURIWA NA Dreson3. kadi ya TCU bei ni NUSU LAKI!!!!!.
 
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
1,595
Likes
12
Points
0
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
1,595 12 0
nimesikia kaka kesho ngoja niende mlimani city kununua hiyo kadi au kuna mtu anauza humu nimtumie hela kwa mpesa?
Utaliwa!! kwa nini usiende kupata hiyo kadi toka official source - mambo ya michoromichoro itakufikisha mahala si penyewe
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,629
Likes
5,608
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,629 5,608 280
Asante kwa maelezo ya wadau, nami ngoja nianze kumjazia dogo hapa!
 

Forum statistics

Threads 1,274,223
Members 490,631
Posts 30,505,197