Power G JF-Expert Member Joined Apr 20, 2011 Posts 3,884 Reaction score 1,201 May 11, 2012 #2 Mkuu, wewe maisha yako yanarefushwa kwa kuangalia matiti ya wanawake??? Kama ni hivyo utakuwa na matatizo ya kisaikolojia.
Mkuu, wewe maisha yako yanarefushwa kwa kuangalia matiti ya wanawake??? Kama ni hivyo utakuwa na matatizo ya kisaikolojia.
Edoedward1 JF-Expert Member Joined Apr 20, 2012 Posts 795 Reaction score 311 May 22, 2012 #3 matiti yanarefusha maisha?
MkimbizwaMbio JF-Expert Member Joined Nov 16, 2010 Posts 867 Reaction score 331 May 22, 2012 #4 Huyu anadalili ya kuwa mbakaji.