Real Betis vs Barcelona-Bila chenga!

Real Betis vs Barcelona-Bila chenga!

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Posts
6,140
Reaction score
18,007
Mpira huu utaanza ifikapo saa tano kamili usiku huu.Tayari timu zinaoneshwa zikijifuafua tayari kwa mpambano wa kukata na shoka.Hadi sasa La Liga Barcelona wapo kileleni wakiwa na pointi 40 baada ya kucheza michezo 14. Betis wapo nafasi ya 5 wakiwa na pointi 25 sawa na Malaga ambao walicheza jana. Namuona Lionel Messi akipasha misuli yake. Sijui atacheza huyu bwana?
 
utatujuza yatakayojiri
Mpira huu utaanza ifikapo saa tano kamili usiku huu.Tayari timu zinaoneshwa zikijifuafua tayari kwa mpambano wa kukata na shoka.Hadi sasa La Liga Barcelona wapo kileleni wakiwa na pointi 40 baada ya kucheza michezo 14. Betis wapo nafasi ya 5 wakiwa na pointi 25 sawa na Malaga ambao walicheza jana. Namuona Lionel Messi akipasha misuli yake. Sijui atacheza huyu bwana?
 
Katika mechi inayoendelea hivi sasa kati ya Atletico Madrid na Depotivo La Coruna,ikiwa ni mapumziko,Atletico wanaongoza 3-0 huku Radamel Falcao akitupia kambani mara mbili. Matokeo ya mechi hii ya Atletico yataongeza chachu ya mechi ya Barcelona
 
Radamel Falcao ameshapiga 5 leo. Atletico inaongoza 6-0...dakika ya 85
 
Messi keshawainua watu! Dogo balaa


Sent from my Nokia 8310 using Tapatalk
 
Messi ameshafunga mabao mawili.Amevunja rekodi ya Gerd Mueller na kuweka ya kwake.Magoli 86 tayari
 
Dogo anapiga mpira wa njaa!


Sent from my Nokia 8310 using Tapatalk
 
Kipindi cha pili kimeanza.Ubao: Real Betis 1,FC Barcelona 2.Puyol ametoka kumpisha Mascherano.Mpambano unaendelea
 
mh,hakuna kulala,leo kashamaliza biashara mapema,dogo noma
 
Mchezo umekwisha kwa matokeo ya Real Betis 1-Barcelona 2.Hongera zake Messi kwa rekodi yake mpya ya mabao 86 baada ya kufunga mabao mawili leo. La Liga amefikisha 25 msimu huu
 
Nikiripoti kutoka uwanja wa la rosaleda jijini Malaga,timu ya Malaga imefanikiwa kumshikisha adabu mpinzani wake wa jadi wa andalusia mashariki Granada mabao 4-0,wafungaji ni Joaquin Sanchez,Javier Saviola,Ignacio Camacho na Roque Santa Cruz
nayo Valencia ikicheza ugenini jini Pamplona chini ya meneja mpya Ernesto Valverde iliwachapa Osasuna(health) kwao bao 1-0,Valencia walimtimua kocha wao mchezaji wa zamani Mauricio Pellegrino,matokeo mengine Messi kaweka rekodi mabao 86 kafunga mawili yote kwa pasi ya Iniesta huko uwanja wa Benito villamarin jijini Sevilla,vs Real Betis,barca walishinda 2-1,Atletico Madrid kashinda 6-0 kwao vicente calderon vs deportivo Falcao akifunga mabao 5.,Espanyol watoto wa airport wakicheza kwao el prat stadio walienda 2-2 na Sevilla ijumaa,Valladolid na manucho akifunga mabao yote mawili walichapwa kwao 2-3 na Real Madrid.
[h=2][/h]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom