Re: Uwaziri Mkuu

Re: Uwaziri Mkuu

Lutala

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Posts
848
Reaction score
104
Waheshimiwa wanaJF nataraji mnaendelea na majukumu yenu ya kiutendaji vizuri kabisa. Nahitaji michango yenu katika jambo hili: KAMA CHEO CHA UWAZIRI MKUU KINGEKUWA KINAPIGIWA KURA:
1. NANI KATI YA JOHN MAGUFULI NA MIZENGO PINDA ANGEWEZA KUCHAGULIWA KATIKA NAFASI HIYO
2. TOA VIGEZO VYAKO KWA HUYO ULIYEMCHAGUA

Natanguliza shukrani zangu kwa ushiri wako katika uatfiti huu
 
Magufuli anasifa zote ana uwezo wa kuthubutu lakini pinda anapwaya mno hana maamuzi binafsi na anaogopa sana lawama, si kiongozi wa mfano mzuri.
 
Pinda hana haiba .....evolution ilikwama kabla haijafikia kikomo....halafu anatuzuga na dhana ya mtoto wa mkulima huku anachota.......
 
Back
Top Bottom