Re: Uchafu huu unakwenda wapi???

Re: Uchafu huu unakwenda wapi???

Lamchina

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Posts
240
Reaction score
120
Wadau Kuuliza si Ujinga!!!!!
Nina swali dogo la kijinga ila ni la msingi katika technologia ya sasa.

Naomba kuuliza sms tunzazo delete kwenye simu, computer na kwenye Receycle bin zetu huwa zinakwenda wapi???
:bange::evil:
 
Zinafutika na nafasi kuachwa wazi, kama unapofuta maandishi kwenye ubao.
 
Zinafutika na nafasi kuachwa wazi, kama unapofuta maandishi kwenye ubao.

Na huko kwenye mitandao wanako track communications pia zinafutika?
 
Uki delete unakuwa huoni tu kwenye kifaa chako, ila since imetumia icho kifaa izo info zipo, unaitaji special software kuweza kuzirudisha baada ya ku delete. nimejitaidi kueleza kwa lugha nyepesi.
 
ukifuta kitu kwenye simu au computer ni kwamba wewe huoni lakini zinakuwepo. Kinachotokea unakuwa umefuta information ya root za hiyo data hivyo system uwa ina asign index table zilipokuwa hizo data kuwa ni free for use. Ukiweka data nyingine ndipo zinakuwa replaced.
Ndiyo maana kwa kutumia data recovery software unaweza zirudisha kwa kuwa zinakuwepo kinachofanyika ile software ina rebuilt information ya hizo data kwenye system na kufanya index table isiwe free for use tena na ili uweze zipata ni rahisi zaidi kama toka uzifute hujaongeza data nyingine maana zitakuwa hazijawa replaced so kunakuwa na probability kubwa ya kuzipata zote
 
Na huko kwenye mitandao wanako track communications pia zinafutika?

Hazifutiki kwa kuwa ukifuta wafuta sms kwenye simu yako tu. Na kufuta message kwenye simu hakuitaji kuconnect na network ya provider wako hata kama line haimo kwenye simu still utaweza futa kwa hiyo ukifuta wafuta za kwenye simu lakini kwenye system ya provider zinakuwepo tu
 
hazifutiki zinakuwepo,bit memory patterns zinakuwa assigned to some values,kama alivyosema hapo elmagnifico, very old data zinakuwa replaced na new data . pale ambapo recovery software inachemsha,watu wa FBI,CIA, wanaweza kurecover some data ndo maana watu wanatumia enryption kuprotect data,au kudestroy kabisa device ili mwingine asipate kitu.
 
Mwanzisha maada ana maswali ya kijinga sana, ananikumbusha enzi tunasoma kuna mtu alimuuliza mwalimu swali akashindwa darasa zima tukachapwa kwa kucheka.

Eti mvua inatokana na jua kuwaka hivyo inapandisha unyevu nyevu, ndio maana jua likiwaka watu wanasema leo mvua itanyesha, swali, "Kwa nini kipindi chakiangazi mvua hazinyeshi kwa wingi kwa sababu jua linawaka sana tena kila siku?"
 
Mwanzisha maada ana maswali ya kijinga sana, ananikumbusha enzi tunasoma kuna mtu alimuuliza mwalimu swali akashindwa darasa zima tukachapwa kwa kucheka.

Eti mvua inatokana na jua kuwaka hivyo inapandisha unyevu nyevu, ndio maana jua likiwaka watu wanasema leo mvua itanyesha, swali, "Kwa nini kipindi chakiangazi mvua hazinyeshi kwa wingi kwa sababu jua linawaka sana tena kila siku?"

dah jamaa umenikumbusha muvi ya 3 ****** ambapo yule lecturer alvyojibiwa na kijana jiniasi Rancho,,
 
dah jamaa umenikumbusha muvi ya 3 ****** ambapo yule lecturer alvyojibiwa na kijana jiniasi Rancho,,

Ha ha ha, Rancho mzee wa All is well, all is well, all is well. Naikumbuka hii ilizungumzia issue ya penseli badala ya kalamu.
 
Ha ha ha, Rancho mzee wa All is well, all is well, all is well. Naikumbuka hii ilizungumzia issue ya penseli badala ya kalamu.

Na pale alipoulizwa definition ya machine akajibu simpo then ticha akamwambia atoke nje ya class akadeshi anatoka then akarudi ticha akamuuliza kwanin amerudi,jibu alilopewa na Rancho alichoka! Alipewa maelezo mareeeefu kumbe alikua anamaanisha daftari,khaaa Rancho alikuwa soo!
 
Na pale alipoulizwa definition ya machine akajibu simpo then ticha akamwambia atoke nje ya class akadeshi anatoka then akarudi ticha akamuuliza kwanin amerudi,jibu alilopewa na Rancho alichoka! Alipewa maelezo mareeeefu kumbe alikua anamaanisha daftari,khaaa Rancho alikuwa soo!
mkuu haka ka muvi kanaonekena ni kazuri ila mnakabania sasa, embu kawekeni wazi basi, kanaitwaje tu- torrent sie saiz!!
 
ukifuta kitu kwenye simu au computer ni kwamba wewe huoni lakini zinakuwepo. Kinachotokea unakuwa umefuta information ya root za hiyo data hivyo system uwa ina asign index table zilipokuwa hizo data kuwa ni free for use. Ukiweka data nyingine ndipo zinakuwa replaced.
Ndiyo maana kwa kutumia data recovery software unaweza zirudisha kwa kuwa zinakuwepo kinachofanyika ile software ina rebuilt information ya hizo data kwenye system na kufanya index table isiwe free for use tena na ili uweze zipata ni rahisi zaidi kama toka uzifute hujaongeza data nyingine maana zitakuwa hazijawa replaced so kunakuwa na probability kubwa ya kuzipata zote

good answer i rate it to 9/10
 
kwa upande wangu ninaweza kusema unafuta isipokuwa kunakitu kinaitwa INDEX huwa hakifutiki kirahisi index inamaana ya kwamba ni unique name ya data au kitu ulichokitumia au ulichokifuta na index huwa hakichukui nafasi katika kifaa utumiacho. sasa basi endapo wanaposema wanataka kugundua kitu kutoka kwnye mashine yako huwa wanatumia hizi index kuweza kurecover data ulizotumia au ulichowahi kukifuta haijalishi ni muda gani haijalishi umepiga window chini mara ngap still index ipo pale pale watakupata na ndio maana unaweza kuelezewa mashine ulifuta data toka mwaka ilipo nunuliwa na hizi index huwa zinaandikwa kwenye motherboard na hard disk ila bado sijajua kwenye chip ipi au wapi kwahiyo kama utataka kuharibu mashine ni vizuri uanze
 
mkuu haka ka muvi kanaonekena ni kazuri ila mnakabania sasa, embu kawekeni wazi basi, kanaitwaje tu- torrent sie saiz!!

unanikumbusha hapa home bro huwa waking release movie dikika yake kwanza dakika ya tatu ipo kwenye download que
 
Back
Top Bottom