Governor of Bettors-GB
JF-Expert Member
- Jul 14, 2013
- 11,059
- 10,518
Mlango wa Aluminium mpya kabisa na mkubwa
Ni wa Futi 12 kwa 8,
Juu Vioo Vyeupe chini vya Blue,ni wa kisasa kabisa
Na haujawahi kutumika kabisaa,maana Frame ilikuwa mpya na haijaanza kazi.Lengo la Kuuza ni kwamba Frame zinabadilishwa matumizi.
UIinigharimu 1.2m ila nauuza kwa 850,000
Note:Unauzwa Mlango wa Aluminiun tu na gharama za kuuondoa (kuung`oa) ni juu ya mnunuzi.
Location:Zanzibar




Ni wa Futi 12 kwa 8,
Juu Vioo Vyeupe chini vya Blue,ni wa kisasa kabisa
Na haujawahi kutumika kabisaa,maana Frame ilikuwa mpya na haijaanza kazi.Lengo la Kuuza ni kwamba Frame zinabadilishwa matumizi.
UIinigharimu 1.2m ila nauuza kwa 850,000
Note:Unauzwa Mlango wa Aluminiun tu na gharama za kuuondoa (kuung`oa) ni juu ya mnunuzi.
Location:Zanzibar



