RC Makonda atengua uamuzi wa DC wa Ilala

RC Makonda atengua uamuzi wa DC wa Ilala

Kunaviongozi wana "vijini kichaa" wanaropoka hovyo hovyo na tukisali wanajihisi kukabwakabwa au kubakwabakwa...
 
Kuna watu wanajua kuwatia watu ubaya, si dhani Kama Bi Mjema aliishia hapo au alisema hivyo from no where.

Hivi karibuni makanisa yakilokole yameanzisha tabia ya kufanya ibada zao katikati ya wiki mpaka saa sita usiku wakifungulia mziki mkubwa na ukichunguza ndani utakuta wapo waumini wawili au watatu.

Mfano mzuri wale wakazi wa Salasala A Kuna Nabii mmoja anajiita Flora.

Hebu mleta uzi tupe taarifa kamili kabla hatujamchamba mtu kwa uonevu
Wewe lazima ni mchawi
 
Namshauri Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Paul Makonda kumunga mkono Mkuu wake wa Wilaya Sofia Mjema katika juhudi zake za kupiga vita uvivu, uchafuzi wa mazingira kwa kelele na kuhimiza uadilifu na maadili mema katika jamii.

Ibada za siku nzima katikati ya wiki tena kwa siku nzima na kwa wahubiri wasiojulikana na kusajiliwa ni kuendekeza ujingujinga na uvivu.

Pia sheria za vileo amezisisitiza kuhusu grosari na saa za uuzaji wa pombe. Huyu mkuu wa wilaya aigwe na viongozi wote tena apewe ukuu wa Mkoa kabisa kwa ni kiongozi mwenye maono ya kuigwa.
 
huko ni kuharibu biashara za watu, wacha watu waende kanisani na kunywa pombe muda wowote wanaotaka, hii ni nchi huru
 
hauna taarifa ya kutenguliwa kwa agizo la mh.sophia na mh.makonda?.Makonda kasema ibada ruksa 24/7.
 
Nauliza Tena
Hivi amesema
Swala tano Ni
Ijumaa tu.
Au maskio yangu.
 
hapa anatafutwa waitara. imetengenezwa sinema makonda aje kutengua ili aonekane anajali sana imani na dini za watu.
 
NAULIZA TENA.
HIVI ALIMAANISHA SWALA TANO ZIFANYIKE IJUMAA TU.
MAANA HUKU OFISINI MAOMBWA RUHUSA KILA SIKU YA MUDA WA KUSWALI.
aguse anuke.
 
Yaani ukiona Bashite anaonekana wa maana kuliko wewe inabidi ujiulize mara2 umekwama wapi
 
Back
Top Bottom