UMCHE BWANA MUNGU WAKO
Na sasa, Israeli, Bwana, Mungu wako, anataka nini kwako, ila umche Bwana, Mungu wako, na kwenda katika njia zake zote, na kumpenda, na kumtumikia Bwana, Mungu wako, kwa moyo wako wote, na kwa roho yako yote; Kumbukumbu la torati19:12
Umewahi tafakari ili kujua Mungu anachotaka kwako? Ama shida gani na wewe? Alikuumba ili iweje? Mwanzo wako ni. Kuzaliwa mwisho wako ni kifo.
Mungu aliyekuumba ndiye mwanzo na mwisho wa uhai wako, maana Yeye ndiye Alpha na omega. Huyu alpha na Omega lipo jambo analitaka kwako. Anataka kuabudiwa, anataka umwabudu, anataka ushuke miguuni pake, anataka uimimine roho yako kwa imani, umche Bwana, uliinue 'na kulibariki jina lake.
Anataka uende katika njia zake, wala usikengeuke, hataki upotee, 'na mapito yako yatabarikiwa, Bwana atakuonyesha njia utakayoiendea, 'na jicho lake litakutaazama(Zab 32:8) kamwe hatakuacha. Inuka sasa umtumikie Mungu wako, kwa moyo wako wote, 'na kwa roho yako yote. Mungu akubariki katika jina Yesu Amen.
Mtumishi wa Mungu Clemence Mwandambo 0755068357/0653068357
Katika hili Makonda yuko sahihi