RC Geita aonja adha ya ubovu wa barabara

RC Geita aonja adha ya ubovu wa barabara

Ni tatizo hili, geita inahitaji mkuu wa mkoa makini na mwenye upendo+ uchu wa maendeleo wa huo mkoa. kuna oppurtunity sana geita ila kutokana na kukosa strategies basi mkoa umebakia kufubaa..

ukiachana na chato, kwa kanda ya ziwa mji mdogo kama KATORO, unaweza kua the business and commercial town kwa kanda ya ziwa, kitu ambacho kitapelekea mji kukua kwa kasi ya ajabu. nashauri mkuu wa mkoa,mbunge na jopo la viongozi wa huo mkoa watumie uzalendo kupata strategis za maendeleo konki. Bila kusahau ikumbukwe soko letu la dhahabu liliko

ila kwa jinsi mkoa ulivyo saivi, ni dhahiri kua kuna uzembe mkubwa unafanyika, kwa mapato ya huo mkoa(internal) revenue inatosha sana kujenga na kuboresha miundombinu na kujenga mazingira ya uwekezaji.


ni mawazo yangu finyu tu!.

Sent using SMART KITOCHI
 
Ni tatizo hili, geita inahitaji mkuu wa mkoa makini na mwenye upendo+ uchu wa maendeleo wa huo mkoa. kuna oppurtunity sana geita ila kutokana na kukosa strategies basi mkoa umebakia kufubaa..

ukiachana na chato, kwa kanda ya ziwa mji mdogo kama KATORO, unaweza kua the business and commercial town kwa kanda ya ziwa, kitu ambacho kitapelekea mji kukua kwa kasi ya ajabu. nashauri mkuu wa mkoa,mbunge na jopo la viongozi wa huo mkoa watumie uzalendo kupata strategis za maendeleo konki. Bila kusahau ikumbukwe soko letu la dhahabu liliko

ila kwa jinsi mkoa ulivyo saivi, ni dhahiri kua kuna uzembe mkubwa unafanyika, kwa mapato ya huo mkoa(internal) revenue inatosha sana kujenga na kuboresha miundombinu na kujenga mazingira ya uwekezaji.


ni mawazo yangu finyu tu!.

Sent using SMART KITOCHI

..kwa sasa hivi Chato ndiyo priority.

..nyinyi vumilieni kwanza mpaka chato wale washibe ndiyo na nyinyi mtafikiriwa.
 
Msafara wa mkuu wa mkoa wa Geita umekwama kwa zaidi ya saa tano kutokana na sehemu ya barabara inayounganisha Geita vijijini na Geita mjini kusombwa na maji hali iliyomlazimu mkuu huyo na wataalamu wake kutembea kwa miguu zaidi ya kilometa nane kuungana na wananchi wa kijiji cha Bulangedi kuanzisha ujenzi wa zahanati .

Tunatekeleza

Source itv

View attachment 1454378

In God we Trust
Tuko vizuri
 
Ni tatizo hili, geita inahitaji mkuu wa mkoa makini na mwenye upendo+ uchu wa maendeleo wa huo mkoa. kuna oppurtunity sana geita ila kutokana na kukosa strategies basi mkoa umebakia kufubaa..

ukiachana na chato, kwa kanda ya ziwa mji mdogo kama KATORO, unaweza kua the business and commercial town kwa kanda ya ziwa, kitu ambacho kitapelekea mji kukua kwa kasi ya ajabu. nashauri mkuu wa mkoa,mbunge na jopo la viongozi wa huo mkoa watumie uzalendo kupata strategis za maendeleo konki. Bila kusahau ikumbukwe soko letu la dhahabu liliko

ila kwa jinsi mkoa ulivyo saivi, ni dhahiri kua kuna uzembe mkubwa unafanyika, kwa mapato ya huo mkoa(internal) revenue inatosha sana kujenga na kuboresha miundombinu na kujenga mazingira ya uwekezaji.


ni mawazo yangu finyu tu!.

Sent using SMART KITOCHI
Miaka yote hiyo Geita au mwanza au Chato inatawaliwa na wakuu wa mikoa ambao ni ccm na mawaziri na wabunge wa ccm. Nusu karne sasa. Wana nini kipya?? Total failures
 
..kwa sasa hivi Chato ndiyo priority.

..nyinyi vumilieni kwanza mpaka chato wale washibe ndiyo na nyinyi mtafikiriwa.
asante kwa kunisoma mkuu ila pole kwa kuonesha ushabiki, comment yako inaashiria hvo mkuu, ndo mana nkasema kama wakipatikana wakipatikana viongozi wenye uzalendo na pia sio CCM au sio CHADEMA,... CHATO unayosemea ikumbukwe ipo geita, . Let us say kua mkuu wa mkoa angekua very brilliant kubuni namna ya kufanya maendeleo ya kimkoa mzima despite CHATO might still be the priority then aka develop na kuorganize developmental plan iliyo KONKI. akaamua kuuza hzo ideas kwa raisi kwa kutumia persuassion skills zote, akaelezea kwa kinaganaga nna uhakika magufuli would have bought the ideas and the plan .

kitendo cha CHATO kua geita pia ni advantageous kwake kua he is a priority too. tatizo ni kua viongozi wetu wanajaribu kuleta maendeleo katika ulimwengu wa sasaivi yaan modern 2000's kwa kutumia njia za miaka ya 1900's si ajabu wanatufelisha. kifupi bado tunatongozea barua badala ya ku-whatsapp tu!..

Sent using SMART KITOCHI
 
..kwa sasa hivi Chato ndiyo priority.

..nyinyi vumilieni kwanza mpaka chato wale washibe ndiyo na nyinyi mtafikiriwa.
asante kwa kunisoma mkuu ila pole kwa kuonesha ushabiki, comment yako inaashiria hvo mkuu, ndo mana nkasema kama wakipatikana wakipatikana viongozi wenye uzalendo na pia sio CCM au sio CHADEMA,... CHATO unayosemea ikumbukwe ipo geita, . Let us say kua mkuu wa mkoa angekua very brilliant kubuni namna ya kufanya maendeleo ya kimkoa mzima despite CHATO might still be the priority then aka develop na kuorganize developmental plan iliyo KONKI. akaamua kuuza hzo ideas kwa raisi kwa kutumia persuassion skills zote, akaelezea kwa kinaganaga nna uhakika magufuli would have bought the ideas and the plan .

kitendo cha CHATO kua geita pia ni advantageous kwake kua he is a priority too. tatizo ni kua viongozi wetu wanajaribu kuleta maendeleo katika ulimwengu wa sasaivi yaan modern 2000's kwa kutumia njia za miaka ya 1900's si ajabu wanatufelisha. kifupi bado tunatongozea barua badala ya ku-whatsapp tu!..

Sent using SMART KITOCHI
 
Miaka yote hiyo Geita au mwanza au Chato inatawaliwa na wakuu wa mikoa ambao ni ccm na mawaziri na wabunge wa ccm. Nusu karne sasa. Wana nini kipya?? Total failures
asante ila nmelaumu katika level yao ya ukosefu wa maarifa, sijalaumu chama kwasababu hao wenyew ndio chama, ikumbukwe tatizo sio CCM tatizo ni wana CCM. nakubali kua they are very corrupt na ni wengi sana wanaiangalia GEITa hata wao wanaipigania ndani kwa ndani japo ni chinichini.

Sent using SMART KITOCHI
 
by the way mkuu usinijumlishe katika hyo NINYI mimi sipo huko, sina affiliation zozore na huo mkoa.. ila kama mtanzania mwenye uhuru nafatilia pia kila mkoa and it happened i got an idea about the region.
..kwa sasa hivi Chato ndiyo priority.

..nyinyi vumilieni kwanza mpaka chato wale washibe ndiyo na nyinyi mtafikiriwa.

Sent using SMART KITOCHI
 
Mbona barabara nzuri mno hiyo upande wa kushoto inapitika mwaka mzima upande wa kulia ni mto wa msimu ambao huwa hauathiri barabara nzuri iliyo upande wa kushoto
Ndiyo maana nikiona mada zako huwa hata sihangaiki nazo maana ukilaza wako umezidi kipimo. Inawezekana wewe umekulia kwenye maisha magumu sana na mpaka sasa bado hujajikomboa.
 
Ndege zinatosha tu
Ni tatizo hili, geita inahitaji mkuu wa mkoa makini na mwenye upendo+ uchu wa maendeleo wa huo mkoa. kuna oppurtunity sana geita ila kutokana na kukosa strategies basi mkoa umebakia kufubaa..

ukiachana na chato, kwa kanda ya ziwa mji mdogo kama KATORO, unaweza kua the business and commercial town kwa kanda ya ziwa, kitu ambacho kitapelekea mji kukua kwa kasi ya ajabu. nashauri mkuu wa mkoa,mbunge na jopo la viongozi wa huo mkoa watumie uzalendo kupata strategis za maendeleo konki. Bila kusahau ikumbukwe soko letu la dhahabu liliko

ila kwa jinsi mkoa ulivyo saivi, ni dhahiri kua kuna uzembe mkubwa unafanyika, kwa mapato ya huo mkoa(internal) revenue inatosha sana kujenga na kuboresha miundombinu na kujenga mazingira ya uwekezaji.


ni mawazo yangu finyu tu!.

Sent using SMART KITOCHI

In God we Trust
 
Yaani watakuwa kwa macho?
..kwa sasa hivi Chato ndiyo priority.

..nyinyi vumilieni kwanza mpaka chato wale washibe ndiyo na nyinyi mtafikiriwa.

In God we Trust
 
Back
Top Bottom