RC Geita aonja adha ya ubovu wa barabara

RC Geita aonja adha ya ubovu wa barabara

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
123,266
Reaction score
98,312
Msafara wa mkuu wa mkoa wa Geita umekwama kwa zaidi ya saa tano kutokana na sehemu ya barabara inayounganisha Geita vijijini na Geita mjini kusombwa na maji hali iliyomlazimu mkuu huyo na wataalamu wake kutembea kwa miguu zaidi ya kilometa nane kuungana na wananchi wa kijiji cha Bulangedi kuanzisha ujenzi wa zahanati .

Tunatekeleza

Source itv

FB_IMG_1589908336656.jpeg


In God we Trust
 
Unaniuliza mimi? Kamuulize RC aliye piga moja moja km 8
Mbona barabara nzuri mno hiyo upande wa kushoto inapitika mwaka mzima upande wa kulia ni mto wa msimu ambao huwa hauathiri barabara nzuri iliyo upande wa kushoto

In God we Trust
 
Kwani hamna bodaboda huko? Wapuuzi nyie, na yule mbunge upendo peneza siwa Geita? Chadema wa hovyo sana
Sasa hapo cdm inatokea wapi? Kweli wapuuzi hawatakwisha duniani

In God we Trust
 
Tangu nchi inapata Uhuru na kupata wabunge wa kuchaguliwa wa CCM hadi leo zaidi ya miaka 50 barabara bado mbovu wewe unaulizia Upendo Peneza afanye nini?
Inaonekana wewe ni kumari.
Umempatia

In God we Trust
 
Wacha ushamba wa kutukana badala ya kujibu hoja, huko ni kufirisika kisiasa

In God we Trust
 
Alafu utakuta watu wanatetea hayo mapungufu
Geita swala la barabara bado ni sakata. Njia ya kwenda Kamanga mbovu balaa, ya kurudi Kahama haina lami mitaani ndo kabisa.

Isingekuwa GGM Geita is a waste in teams of roads.

Wonderful makusanyo yake ni makubwa watu wa halmashauri wanajisahau.

Sent from my SM-G935F using JamiiForums mobile app

In God we Trust
 
Msafara wa mkuu wa mkoa wa Geita umekwama kwa zaidi ya saa tano kutokana na sehemu ya barabara inayounganisha Geita vijijini na Geita mjini kusombwa na maji hali iliyomlazimu mkuu huyo na wataalamu wake kutembea kwa miguu zaidi ya kilometa nane kuungana na wananchi wa kijiji cha Bulangedi kuanzisha ujenzi wa zahanati .

Tunatekeleza

Source itv

View attachment 1454378

In God we Trust
Sasa mbunge Hana hata greda wanini Sasa!
 
Tangu nchi inapata Uhuru na kupata wabunge wa kuchaguliwa wa CCM hadi leo zaidi ya miaka 50 barabara bado mbovu wewe unaulizia Upendo Peneza afanye nini?
Inaonekana wewe ni kumari.
Na wewe Ni kibomboo tu
 
Msafara wa mkuu wa mkoa wa Geita umekwama kwa zaidi ya saa tano kutokana na sehemu ya barabara inayounganisha Geita vijijini na Geita mjini kusombwa na maji hali iliyomlazimu mkuu huyo na wataalamu wake kutembea kwa miguu zaidi ya kilometa nane kuungana na wananchi wa kijiji cha Bulangedi kuanzisha ujenzi wa zahanati .

Tunatekeleza

Source itv

View attachment 1454378

In God we Trust
Jamani hapo mbona hata IST inapita tu bila shida?

Ana gari ya ana gani huyo mzee? Au anipe udereva aone kama atakwama popote pale tena.
 
Back
Top Bottom