“Ray ananifitini kwa sababu alinitongoza nikamkataa“Nora


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
Muigizaji wa kike aliyefanya vizuri kupitia kundi la Kaole Sanaa Group, Nuru Nassoro aka Nora amedai kuwa amekuwa akifanyiwa fitina na muigizaji mwenzake Vicent Kigosi aka Ray kwa kuwa aliwahi kumtaka kimapenzi akamkataa.

Nora amefunguka kupitia kipindi cha Filamonata cha 100.5 Times Fm na kudai kuwa Ray amekuwa akimbania hata kwenye baadhi ya makampuni ambayo anapeleka kazi zake.

“Mpaka kwenye kampuni ambayo nimepeleka kazi nimeshawahi kusikia wanasema, wakaniahidi sana mpaka nikawakubalia walichokuwa wanataka wao. Lakini yeye (Ray) alitanguliza movies zake, akasema ana movie zake sijui kitu gani..” amelalamika Nora.

Ameeleza kuwa Ray amewahi kumbania kufanya kazi na marehemu Kanumba, na hata Mtitu sababu ikiwa ile ile kumkataa kimapenzi.

“Alishawahi..kitu ambacho kwangu kimeshawahi, sasa mimi sijui yeye ni alivyo au kwangu..ila mimi alinibania kwa sababu nilikuwa simtaki, akaniharibia kwa Mtitu. Kanumba kipindi kile alikuwa anamsikiliza sana Ray, akamwambia asifanye kazi na mimi. Hata Kanumba alikuwa ameelewana na mimi Ray akamwambia ‘achana naye’.” Nora ameiambia Filamonata.

Amedai kuwa wanaume wengi katika tasnia ya filamu wanamekuwa wanawanyanyasa wanawake kwa kuwata kimapenzi, na kwamba inakuwa ni mambo ya ndani ambayo sio rahisi kufahamika.

“Ikitokea hivyo inakuwa ni mambo ya ndani sana kiasi kwamba hata mwenzako anakwambia kwamba utaona kama utaendelea kuwa flani.” Nora amefunguka.

Nora amedai kuwa ana kazi nyingi lakini ameshindwa kuziingiza sokoni kwa sababu ya kubaniwa.

Hata hivyo Nuru Nassoro aka Nora amesema ameshasamehe na anaendelea na kazi zake.
Times Fm
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,606
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,606 280
sa si ajieleze vizuri tumuelewe...ye mwenyewe kama hajui si tutajuaje sasa!!!!!!
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,019
Likes
5,884
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,019 5,884 280
Tuliipata mbona mda hyo??
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,019
Likes
5,884
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,019 5,884 280
Aiseeh?? Kumbe?
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Tumeshachoka kusikia unamuongelea Ray,
Huyu ana matatizo nae unajua ukiona mwanamke anaolewa mara nyingi nyingi na kuachika ujue ana matatizo makubwaa,a solve kwanza ya ndan mwake
 
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
2,938
Likes
3,723
Points
280
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
2,938 3,723 280
Hapa hakuna cha Ray,Kanumba wala nani. Huyu anataka kurudi kwa style hii. Basi wananiboaga wanao taka umaarufu kwa style yake!!!! We tulisha kufaahamu kitambo kwamba unaweza sanaa ya uigizaji.... Rudi na movie kali bana acha kurudi na majungu, Utaishia kujibomoa tu.
 
Machozi ya Simba

Machozi ya Simba

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
2,453
Likes
1,361
Points
280
Machozi ya Simba

Machozi ya Simba

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
2,453 1,361 280
achia tundu dada
 
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
1,146
Likes
81
Points
145
Age
26
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
1,146 81 145
Bongoo moviee bongoo lalaa watajuuaa wenyewee ukoo na wee noraa mpakaa umrii huo hunaa mumee na ukipigwaa saundii una chomooa tajiju ukafee na kikojoleoo chakoo tuu mmmh ataa aibuu huonii kaah jobu kwelii kwelii?
 

Forum statistics

Threads 1,252,233
Members 482,048
Posts 29,801,271