Ratiba ya maandamano 2026

nyie ndio maana mnapuuzwa maana hamtumii akili mambo yenu mmekazania kusema serikali ilipata hasara kwani nchi nzima iliacha kufanya biashara au baadhi ya maeneo na haikuwa kwa ukubwa huo? kama serikali ilipata hasara inakuuma nini ikiwa hukusimama popote kuwahimiza watu waende kufanya biashara? yani mkifeli maujinga yenu mnakimbilia kutafuta huruma sasa kama serikali imepata hasara wewe sema imepata hasara ya shilingi ngapi? wenzenu wanawapuuza wanawaona hamna akili yaani waache kuwahudumia watanzania waje wakwambie wewe hasara kiasi gani sijui nini: itokee kwa mfano wamekwambia ndio utapata nn? serikali ipo kazini hakuna mjinga ataisumbua ndio maana mnafeli kila kitu. kaeni chini mjitafakari toka mmeanza maujinga yenu mmefanikiwa kitu gani? juzi eu wametoa bilioni 400 nyie bado mmekazania hasara, nchi inaendelea vizuri na uchumi unapaa.
 
Hamna kazi za kufanya.
 
Huyo huyo Maria unayemsema ndiyo kutwa kumuwinda ,hilohilo Bunge la Maria na Mushabaha wote mlijaribu kuwateka mkashindwa ,sasa kama hawana impact mnawawinda kuwateka wa nini?
wana impact gani? wamezuia nn kufanyika nchi hii? labda mmefanikiwa matusi.
 

Hii nchi wajinga kama wewe hawawezi kuisha. Alafu kuna watu wanakuita mama huko kwenu
 
Sasa kwanini wakuu wa nchi wanawawinda wawaue? Kama hawana impact si waache wafanye harakati zao na hoa wahuni waendelea na mishe zao.
Huyo mpuuzi mpuuzeni msiharibu energy yenu kujibishana naye wametumwq hao
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…