Kama ni imani ya nini sasa kubaki na minywele michafu?Rastafariani Ni imani kama ulivyo ukristo na uislam.
Sio Kila anaevaa kanzu Ni mwislam.
Sent using Jamii Forums mobile app
Uchafu Hilo Ni swala binafsi.Kama ni imani ya nini sasa kubaki na minywele michafu?
Bora angekata akabakiwa na vidread vile vifupi[emoji38][emoji38][emoji38] ikishindikana kabisa bora avae wigi [emoji38][emoji38][emoji38][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji377][emoji377][emoji377][emoji2445][emoji2445][emoji2445]
ᴾᵘⁿⁱˢʰ ᵒⁿˡʸ ʰᵉ ʷʰᵒ ᶜᵒᵐᵐⁱᵗᵗᵉᵈ ᵗʰᵉ ᶜʳⁱᵐᵉ [emoji377]
You don't have to be dread to be rastaKama ni imani ya nini sasa kubaki na minywele michafu?