Rangi ya gegedo

mtzmweusi

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
6,710
2,000
Wana mmu hasa wale wa jinsia kama yangu ni nn huwa kinasababisha migegedo yetu inakuwa a rangi nyeusi zadi kuliko sehemu nyingine za mwili?
 

Daudi1

JF-Expert Member
Dec 14, 2013
6,842
2,000
Hiyo migegedo inawakilisha rangi halisi ya mwafrika,mbo wazungu na watua wa asia hawana migegedo ya rangi nyeusi?
 

white girl

JF-Expert Member
Dec 5, 2013
1,363
0
Elezeaaa bana unazungumzia jinsia ipii,weusi inategemeaa na mtu alivyoo,ila wengi wao weusi huku chin zaidi
 

mtzmweusi

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
6,710
2,000
Mie jinsia yangu ni mme,nazungumzia kwa manaume wa kiafrica hali hiyo inasababishwa na nn?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom