Espy_
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 91,950
- 183,535
Uko kama mimi, sipendi kweli hicho kitu.sipendi nyumba mlango unaingia moja kwa moja sebuleni... mkuu mpangilio wa vyumba nao embu tengeneza kona kona kwenye nyumba mtu asielewe haraka
Uko kama mimi, sipendi kweli hicho kitu.sipendi nyumba mlango unaingia moja kwa moja sebuleni... mkuu mpangilio wa vyumba nao embu tengeneza kona kona kwenye nyumba mtu asielewe haraka
nyumba inachosha ya hivyo arekebishe banaUko kama mimi, sipendi kweli hicho kitu.
Ila kipendacho roho mama.nyumba inachosha ya hivyo arekebishe bana
Enzi za kujenga nyumba kuuubwa zimepitwa na wakati, unajenga kitu kidogo ambacho kiko full equipped and practical.ha a hahha nimekuelewa
Weka hata ramani moja mkuu tuone, mana usijekua Architect jina.Mimi ni ARCHITECT ndugu ninachoona ramani yako ina mapungufu mengi sana kama utaona inafaa naomba tuwasiliane PM nikutengenezee ramani nzuri ambayo utaipenda na utafrahia
hebu badilisha hiyo avatar acha kutuletea ujinga hapaKwa mchoro huu wa kihovyo, tofali mbili na nusu tu zitatosha.
upo sahihi ila me mlango wa moja kwa moja bado sipendi kidogo kauchochoro kawepoEnzi za kujenga nyumba kuuubwa zimepitwa na wakati, unajenga kitu kidogo ambacho kiko full equipped and practical.
Najaribu kufikiria,nyumba nyingi hizi za vyumba 3/4 ndio ziko hivyo mlango unafungukia sebuleni. Zile kubwa hasa hasa za ghorofa ndio unakuta kuna 'reception room' kabla ya kuingia sebuleni au kwingine.upo sahihi ila me mlango wa moja kwa moja bado sipendi kidogo kauchochoro kawepo
mkuu yangu ni ya chini vyumba vitatu lakini nilipambana na fundi mpaka nikapata kikorido yani na nikimaliza naweka picha kwenye kordo ukiingia unaona picha halafu sebuleni yani nahamu ningeweza kukuchorea ramaniNajaribu kufikiria,nyumba nyingi hizi za vyumba 3/4 ndio ziko hivyo mlango unafungukia sebuleni. Zile kubwa hasa hasa za ghorofa ndio unakuta kuna 'reception room' kabla ya kuingia sebuleni au kwingine.
Hivi nikikupa picha ya nyumba, unaweza kunisaidia kujua ramani yake inavyokuwa ?
Kwanini ulipambana? Hukupanga iwe hivyo kabla? Inawezekana ila unaongeza ukubwamkuu yangu ni ya chini vyumba vitatu lakini nilipambana na fundi mpaka nikapata kikorido yani na nikimaliza naweka picha kwenye kordo ukiingia unaona picha halafu sebuleni yani nahamu ningeweza kukuchorea ramani
Kuna rafiki yangu mmoja huko mkoani alikopa million 30 akajenga lijumba likuuuubwa matokeo yake hata fensi, garden, rangi vimemshinda.. Sasahivi anakimbizana na kuirudisha hiyo 30M akope nyingine amalizie vilivyobaki..Enzi za kujenga nyumba kuuubwa zimepitwa na wakati, unajenga kitu kidogo ambacho kiko full equipped and practical.
nilipanga fundi hakuweka mbishi yule fundi anaitwa dotoKwanini ulipambana? Hukupanga iwe hivyo kabla? Inawezekana ila unaongeza ukubwa
Aisee...kwahio kajenga kinyume na ramani?!!nilipanga fundi hakuweka mbishi yule fundi anaitwa doto
Wengi sana wanajenga nyumba kubwa zinawashinda, matokeo yake wanamalizia hovyo hovyo tu ili mradi iishe.Kuna rafiki yangu mmoja huko mkoani alikopa million 30 akajenga lijumba likuuuubwa matokeo yake hata fensi, garden, rangi vimemshinda.. Sasahivi anakimbizana na kuirudisha hiyo 30M akope nyingine amalizie vilivyobaki..
Bora ujenge nyumba ndogo ya room 2 za kulala then umalize kila kitu ikiwemo rangi, fensi, garden na garage kuliko kujitia mjuaji nyumba ikaishia kwenye linta..
Sent using Jamii Forums mobile app
Nyumba yenyewe ni box mama hata haijanibariki kumsaidia kujua bati ngapi znahitajikasipendi nyumba mlango unaingia moja kwa moja sebuleni... mkuu mpangilio wa vyumba nao embu tengeneza kona kona kwenye nyumba mtu asielewe haraka