Raisi Kikwete huyooo Paris


nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2011
Messages
7,181
Likes
547
Points
280
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2011
7,181 547 280
Yuko ndani ya Paris Ufaransa usiku huu

source:itv
 
drgeorgemayalla

drgeorgemayalla

Senior Member
Joined
Jul 9, 2012
Messages
151
Likes
102
Points
60
drgeorgemayalla

drgeorgemayalla

Senior Member
Joined Jul 9, 2012
151 102 60
Nimeshajua ratiba zake,anasafiri nje hata mwezi,akija ni ikulu kuonana na watu wachache then ziara mkoani moja then anapanda tena pipa,huyu jamaa akistaafu ataumwa sana,hataishi mda mrefu,msongo wa mawazo utammaliza,hawezi kutulia kama mkapa
 
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2011
Messages
7,181
Likes
547
Points
280
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2011
7,181 547 280
Nimeshajua ratiba zake,anasafiri nje hata mwezi,akija ni ikulu kuonana na watu wachache then ziara mkoani moja then anapanda tena pipa,huyu jamaa akistaafu ataumwa sana,hataishi mda mrefu,msongo wa mawazo utammaliza,hawezi kutulia kama mkapa
Dah jamaa kaenjoy kweli
 
Tembele

Tembele

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
1,144
Likes
20
Points
135
Tembele

Tembele

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
1,144 20 135
Anakamata Fursa!
 
Zanzibar-Nyamwezi

Zanzibar-Nyamwezi

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
810
Likes
35
Points
45
Zanzibar-Nyamwezi

Zanzibar-Nyamwezi

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
810 35 45
Lazima wampe Kombe kwa Amani ya Congo.
 
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,983
Likes
7,817
Points
280
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,983 7,817 280
Akija anahutubia,anateua halafu anasafiri tena............raha sana!
 
S

Siku za ajabu

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2012
Messages
890
Likes
298
Points
80
S

Siku za ajabu

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2012
890 298 80
miguucya kuku hatulii kwao hv haoni aibu wenzake wametulia yeye vigulu na njia
 
MFUKUZI

MFUKUZI

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
931
Likes
28
Points
45
MFUKUZI

MFUKUZI

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
931 28 45
Jamani mbona wenzake wasafiri kama yeye???...... Hivi anafanya kazi saa ngapi sasa?? too much bwana..........
 
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2010
Messages
8,482
Likes
2,802
Points
280
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2010
8,482 2,802 280
Dr. Fast Jet
 
Kifimboplayer

Kifimboplayer

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2013
Messages
1,484
Likes
321
Points
180
Kifimboplayer

Kifimboplayer

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2013
1,484 321 180
kura zenu zinastairi kabisa kwasababu ana haki ya kikatiba avunji sheria
 
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2010
Messages
8,482
Likes
2,802
Points
280
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2010
8,482 2,802 280
Anatumia haki yake kikatiba
 
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
5,654
Likes
35
Points
145
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
5,654 35 145
Mara nyingi anapovunga kwenda nje ya nchi huku nyuma huwa anaacha maagizo ya ulipuaji mabomu na mauaji. Safari hii tusubiri tena tuone.
 
KAFA.cOm

KAFA.cOm

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2013
Messages
1,307
Likes
594
Points
280
KAFA.cOm

KAFA.cOm

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2013
1,307 594 280
hii ni kawaida kwa viongozi wa nchi maskini kama tz kushinda angani kama popo hv airforce 1 ndo ingekuwa inatumia na raic wetu?kw jinsi ilivyo na kila huduma
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,092
Likes
14,033
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,092 14,033 280
Kiruka njia @work...
 
mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
10,232
Likes
4,389
Points
280
mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
10,232 4,389 280
JK anapenda kusafiri sijawah kuona....mmmh....
 
A

Asamwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2012
Messages
2,773
Likes
731
Points
280
A

Asamwa

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2012
2,773 731 280
Kwa kweli safari zimezidi!

Juzi nilipoona hii post nilidhani ni utani, kwa kuwa alirudi tu siku chache nyuma; ila baada ya kusikia kwenye taarifa ya habara ITV saa mbli usiku nikajua ni kweli!!

Sasa cha kujiuliza; kazi zake za ofisini anafanya saa ngapi?!
Si mafaili yatakuwa yamelundikana hadi kwenye ceiling board?

Niliwahi kusoma mahali kuwa marais wengi wanafanya kazi kwa wastani wa saa 18 kwa siku!

Rais wetu sijui kama anafikisha hata saa 10 kwa siku!
 

Forum statistics

Threads 1,252,135
Members 482,015
Posts 29,797,767