Rais wa Ufilipino Durterte amelitaka Kanisa Katoliki kuruhusu Mapadri wake waolewe au wawe na Wanaume maana wengi ni mashoga


H

Hakimu Mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2018
Messages
388
Likes
1,315
Points
180
Age
29
H

Hakimu Mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2018
388 1,315 180
Rais wa Ufilipino amelitaka kanisa katoliki nchini Italy kuruhusu mapadri wake kote ulimwenguni waruhhsiwe kutafta wanaume wa kuwaoa maana wengi ni mashoga hvyo wanapswa kua na wanaume.

Soma mwenyewe hapa toka RT News.
‘Most of them are gay’: Duterte urges Vatican to allow its ‘useless’ priests to have boyfriends

Mwezi uliopita Durteete alisema 90% ya mapadri wote Duniani ni mashoga akamtaka papa aruhusu mapadri wawe huru kua na wanaume wao maana kujificha au kuficha tatizo ndio kunachangia zaidi ushoga kwa mapadri.
Duterte: Almost 90% of Catholic priests are homosexuals
 
U

Ungujani

Senior Member
Joined
Jul 17, 2018
Messages
192
Likes
81
Points
45
U

Ungujani

Senior Member
Joined Jul 17, 2018
192 81 45
Waktoliki huwa hatuna muda wa kubishana na dini ambazo zimeacha kuhubiri injili na msahafu zinashindana kulitukana kanisa katoliki,mahubiri na mafundisho yao ni dhidi ya kanisa katoliki.PETRO WEWE NI MWAMBA NA JUU YA MWAMBA HUU NITALIJENGA KANISA LANGU NA HALITATIKISIKA MILELE DAIMA......Nyie waislamu na wapumbavu wengine endeleeni kupambana na kanisa katoliki SISI KANISA MOJA KATOLIKI TAKATIFU LA MITUME tunaihubiri injili ya bwana Yesu.
Kwani huyo rais ni muislamu
 
Diwani

Diwani

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2014
Messages
1,271
Likes
726
Points
280
Diwani

Diwani

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2014
1,271 726 280
Suala la Mapadri kutokuoa ni kitendawili, na ukatoliki wangu siungi mkono kabisa padri kutokuwa na mke.

Vile vile termination ya Bwana Duterte inaambatana na chuki zake kisiasa na mataifa ya Magharibi. Zingatieni, ushauri angepaswa kulindia heshima Imani ya hata wanaowaongoza

Sent using Jamii Forums mobile app
Ilibidi ushauri atoe kwa lugha ya staha, ingawa ushauri wake ni mzuri.
 
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
10,124
Likes
1,649
Points
280
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
10,124 1,649 280
Huyu rais wa Ufilipino ananifurahisha sana
Nalog off
 
R

Rogojin The Idiot

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2017
Messages
707
Likes
632
Points
180
R

Rogojin The Idiot

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2017
707 632 180
Holly institution that is administered by gays?..My ribs.

Sent using Jamii Forums mobile app
Why do you conclude complex issues that easily?
Mnajifariji nafsi tu lakini hakuna la maana litakalobadili ukweli wa mambo.

Nionyeshe dini isiyo ba mashoga ili tuanzie hapo kulinyooshea kanisa vidole
 
Kibumbula

Kibumbula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2018
Messages
1,303
Likes
934
Points
280
Kibumbula

Kibumbula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2018
1,303 934 280
Why do you conclude complex issues that easily?
Mnajifariji nafsi tu lakini hakuna la maana litakalobadili ukweli wa mambo.

Nionyeshe dini isiyo ba mashoga ili tuanzie hapo kulinyooshea kanisa vidole
Kanisa ni holy institution. Iko juu ya ubinadamu wetu na dhambi zake. Utahangaika sana kushinda kanisa na nakuhakikishia you will die as a loser.
NINAKIJIBU KILE NINACHOKIONA AU KUKISOMA.JISAHIHISHE KWANZA HAPO JUU ILI TUENDE SAMBAMBA.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
C

CHALULUMO

Member
Joined
May 13, 2013
Messages
95
Likes
63
Points
25
C

CHALULUMO

Member
Joined May 13, 2013
95 63 25
Mi nafikiri Kuna freequence flani za mafanikio njia kuu yake inapitia kwenye "Jicho" maana chunguza watu wote au nchi yoyote, wanaopenda michezo hi huwa na mafanikio makubwa Sana kwa kila nyanja,so sishangai wakatoliki kuendelea kuishika dunia...

Sent using Jamii Forums mobile app
Du, utawapotosha watoto wadogo wasiojielewa wakidhani hiyo ndiyo njia ya mafanikio
 
Robot la Matope

Robot la Matope

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
3,862
Likes
6,085
Points
280
Age
101
Robot la Matope

Robot la Matope

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
3,862 6,085 280
Huyo nilishaleta uzi wake, katika Marais nnaowafatilia huyo mmojawapo.

Kawapaka mavi ya uso kanisa katoliki. Bisha!
Udini utakuua ajuza wewe.

Sina mpango wa kubishana na wewe
 
Ambokile Amanzi

Ambokile Amanzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2018
Messages
274
Likes
286
Points
80
Ambokile Amanzi

Ambokile Amanzi

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2018
274 286 80
Haya mabishano humu ndani ni matamu na yanachekesha sana hasa ukiwa NEUTRAL. Lakini ukiwa mfia dini utaishia kufura.

Waiter ongeza bia....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Watery

Watery

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2018
Messages
385
Likes
369
Points
80
Watery

Watery

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2018
385 369 80
Ufilipino ni wamejaa mashoga
Ata mitamthilia yao ushogaushoga mwingi

Yaan hivi vijamaa cjui vinataka kugundua nn uko
 

Forum statistics

Threads 1,250,894
Members 481,523
Posts 29,749,882