Rais wa Ufilipino Durterte amelitaka Kanisa Katoliki kuruhusu Mapadri wake waolewe au wawe na Wanaume maana wengi ni mashoga


H

Hakimu Mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2018
Messages
388
Likes
1,315
Points
180
Age
29
H

Hakimu Mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2018
388 1,315 180
Rais wa Ufilipino amelitaka kanisa katoliki nchini Italy kuruhusu mapadri wake kote ulimwenguni waruhhsiwe kutafta wanaume wa kuwaoa maana wengi ni mashoga hvyo wanapswa kua na wanaume.

Soma mwenyewe hapa toka RT News.
‘Most of them are gay’: Duterte urges Vatican to allow its ‘useless’ priests to have boyfriends

Mwezi uliopita Durteete alisema 90% ya mapadri wote Duniani ni mashoga akamtaka papa aruhusu mapadri wawe huru kua na wanaume wao maana kujificha au kuficha tatizo ndio kunachangia zaidi ushoga kwa mapadri.
Duterte: Almost 90% of Catholic priests are homosexuals
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,411
Likes
29,396
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,411 29,396 280
Sekibuju

Sekibuju

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2012
Messages
220
Likes
25
Points
45
Sekibuju

Sekibuju

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2012
220 25 45
Ambao ni mashoga ni makosa yao binafsi si msimamo wa Kanisa Katoliki. Hata walioko kwenye ndoa wanabaka, ni mashoga, wanalawiti, Wana vimada, wanachepuka ila hayo pia ni makosa yao binafsi si msimamo wa ndoa.
watolewe kwenye nafasi zao, wawekwe watumishi fresh.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
SANCTUS ANACLETUS

SANCTUS ANACLETUS

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2016
Messages
2,836
Likes
3,540
Points
280
SANCTUS ANACLETUS

SANCTUS ANACLETUS

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2016
2,836 3,540 280
Kila kitu chenu, ni ushetani tu, kuanzia kuabudu masanamu mpaka ku!awitiana na mapadri na maaskofu, kuharibu watoto wadogo ndani ya kanisa katoliki mpaka Umoja wa Mataifa unapiga kelele, unabisha nini wewe?

Unabisha hakuna ushoga ndani ya kanisa katoliki?

Waacheni kuteteana maovu, nafsi zenu haziwasuti?

Inasikitisha sana tena sana. Hiyo ni laana ya Mungu.
Ni kweli sisi tunajitambua kuwa tu wadhambi na ndio maana kila wakati tunaikimbilia huruma ya Mungu.
 
Gulaya

Gulaya

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2012
Messages
662
Likes
57
Points
45
Gulaya

Gulaya

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2012
662 57 45
Nasikia sheikh wenu mkuu ni shoga,we mweupe mlaini.Kwanini msishauri masheikh waolewe?
Mkuu Tua ngoma aya mambo ya sheikh yanatokea wapi? hapa tunaongelea Rais Durterte na ma padri wanaozibuliwa nnyaa
 
M

mumby

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2014
Messages
2,418
Likes
1,493
Points
280
M

mumby

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2014
2,418 1,493 280
Yeye anasema waziwazi matatizo ya Kanisa lakini Kanisa litasema kwa njia ya Sanduku la Kura kimyakimya. Nina imani hataweza kurudi madarakani.
Yeye ametoa ushauri tu kwamba waruhusiwe kuolewa kuliko wanavyojibanabana sasa tatizo lake lipo wapi, wacha waoane.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,411
Likes
29,396
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,411 29,396 280
Ni kweli sisi tunajitambua kuwa tu wadhambi na ndio maana kila wakati tunaikimbilia huruma ya Mungu.
Sasa si mnasema dhambi zenu zimeshabebwa na Yesu?

Vipi tena mnakuwa na dhambi?

Vipi lakini kashfa za kanisa katoliki na wachungaji wenu kulawitiana? yaani mpaka kondoo wadogo hawaachi.

Hivi vitoto vya kondoo Kiswahili vinaitwaje? Maana vya Ng'ombe ni ndama.

Hivi hamuuoni huo ushetani ndani ya kanisa katoliki au ndiyo labda wanawafundisha "hayo ni mapenzi ya baba" kwa sauti ya pengo.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,411
Likes
29,396
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,411 29,396 280
Are you a new discoverer of those problems?
Ohoo, kumbe unajuwa kuwa ndani ya kanisa katoliki mpaka Vatikano mwenyewe kwa papa kuna "problems".

Wewe ni Mkatoliki wa kwanza ni nadhani kisha na nae mawazo humu akakiri.

Sasa Kijana, hivi kwanini unavumilia hali kama hiyo ya kishetani? Ya ushoga wa wachungaji wa kondoo ya wachungaji kuharibu watoto karibia dunia nzima.

Hivi kweli haya hayapangwi kwa makusudi kabisa? Mimi Naamini huu ni mpango wa siri ili kanisa lkendelee kubaki na wanaouiliunga mkono, maana ukishazoweshwa ushoga na wachungaji utaliacha vipi hilo kanisa? Fikiri.

Ndiyo maana Duterte anasema kawaoweni mapadri na maaskofu.
 
SANCTUS ANACLETUS

SANCTUS ANACLETUS

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2016
Messages
2,836
Likes
3,540
Points
280
SANCTUS ANACLETUS

SANCTUS ANACLETUS

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2016
2,836 3,540 280
Yeye ametoa ushauri tu kwamba waruhusiwe kuolewa kuliko wanavyojibanabana sasa tatizo lake lipo wapi, wacha waoane.
Kwa hiyo watu wakiwa wanaiba unawa-empower ili waendelee kuiba kihalali? Kwa Durtete kudai mapadri waolewe anamaanisha jambo hilo sasa liwe rasmi.Je,ni kweli anataka Kanisa lifungishe ndoa za jinsi moja?
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
4,512
Likes
3,575
Points
280
Age
51
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
4,512 3,575 280
Kuna ukweli kiasi fulani,najua ningumu kuchange waweke visheria sheria vikali maana wanaharibu sana watoto
 
Abby The Rider

Abby The Rider

Senior Member
Joined
Jul 1, 2018
Messages
162
Likes
150
Points
60
Abby The Rider

Abby The Rider

Senior Member
Joined Jul 1, 2018
162 150 60
Konk master kutoka Ufilipino mzee wa kumwaga uchafu popote
 
Kibumbula

Kibumbula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2018
Messages
1,303
Likes
934
Points
280
Kibumbula

Kibumbula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2018
1,303 934 280
Huyo rais hawezi kuwa mkatoliki, labda amewahi kuwa mkatoliki na sasa ni mfuasi wa shetani na Mohammed. Hakuna mtu ametetea mapadri kufanya ushoga, shoga ni mtu siyo kanisa hawezi shambulia kanisa awashambulie hao mashoga wenzie. NA Ndiyo maana nikasema kuna masheikh na maimamu wengi wanatuhumiwa kwa ushoga sasa kwanini msiushambulie uislam na kuwashauri hao masheikh wenu waolewe?
Amefikisha ujumbe wake kwa taasisi.Amefanya vyema,hajakosea.Tatizo kama hili linapojitokeza, ujumbe ufikishwe kwa kanisa katoliki na sio mtu binafsi.Kanisa ndio lenye wajibu wa kuliongelea hilo, ikiwezekana kuomba msamaha kama alivyofanya papa Francis.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kibumbula

Kibumbula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2018
Messages
1,303
Likes
934
Points
280
Kibumbula

Kibumbula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2018
1,303 934 280
mkanyikivega

mkanyikivega

Senior Member
Joined
Jan 16, 2016
Messages
191
Likes
160
Points
60
mkanyikivega

mkanyikivega

Senior Member
Joined Jan 16, 2016
191 160 60
Ambao ni mashoga ni makosa yao binafsi si msimamo wa Kanisa Katoliki. Hata walioko kwenye ndoa wanabaka, ni mashoga, wanalawiti, Wana vimada, wanachepuka ila hayo pia ni makosa yao binafsi si msimamo wa ndoa.
DAH ASEE WEWE NI MMOJA KATI YA BIG THINKERS ASEE, JAMIIFORUMS DESERVES YOU...............
 

Forum statistics

Threads 1,250,894
Members 481,523
Posts 29,749,882