MLIMAWANYOKA
JF-Expert Member
- Oct 25, 2019
- 774
- 2,703
Kwa Mujibu wa Ukurasa rasmi wa Rais wa Chama cha Madaktari MAT.. Dr. ALex Elifuraha
hajaeleza kwa kifupi namna ya kuitambua IST ya daktari?Kwa Mujibu wa Ukurasa rasmi wa Rais wa Chama cha Madaktari MAT.. Dr. ALex ElifurahaView attachment 3669083

Wao nao ni lazima na kimulimuli ambacho atakiweka juu ya gari au kwenye dashboard pindi anapokuwa na dharura kama wauguzi wengine dunianini kweli, daktari akiwa kazini kama anawahi dharura anapaswa kupita lkn askari atajuaje kama huyu ni daktari na ana dharura? ambulance ina kingora, fire vile vile, sasa daktari ana nini? basi hata waonyeshe tu vitambulisho kwa trafiki vinginevyo ni ngumu kwa trafiki nafikiri.
ningeshauri wapewe vingora pia na kibao juu ya gari kilichoandikwa daktari kazini, vinginevyo trafiki atajuaje? …
Dr on callgari la daktari? unalifahamu vipi 😁 chuo gani kinafundisha hivyo
Kikubwa usiguze funguogari la daktari? unalifahamu vipi 😁 chuo gani kinafundisha hivyo
Yes.. nme ona kwenye nchi za mbali.. hata Askari akiwa na gari binafsi na dharura anakuwa na kimulimuli cha kupachikaWao nao ni lazima na kimulimuli ambacho atakiweka juu ya gari au kwenye dashboard pindi anapokuwa na dharura kama wauguzi wengine duniani
sina ujuzi na hilo jambo aisee, na naona ugumu kwa jambo kama hilo kutekelezeka hapa nchiniDr on call
7.Walimu wa Sayansi..6. Walimu wa Hesabu.
kwenye utekelezaji vipi, maana kama hapa jeshi la polisi lipo linajiandaa operesheni ya kutokomeza vimulimuliYes.. nme ona kwenye nchi za mbali.. hata Askari akiwa na gari binafsi na dharura anakuwa na kimulimuli cha kupachika
Utawapa ving'ora madaktari wangapi wakati kila wakati wako standby, kama alimweleza askari akakimbilia kutoa ufunguo wakati anaenda kuokoa maisha ya mtu unategemea nini?ni kweli, daktari akiwa kazini kama anawahi dharura anapaswa kupita lkn askari atajuaje kama huyu ni daktari na ana dharura? ambulance ina kingora, fire vile vile, sasa daktari ana nini? basi hata waonyeshe tu vitambulisho kwa trafiki vinginevyo ni ngumu kwa trafiki nafikiri.
ningeshauri wapewe vingora pia na kibao juu ya gari kilichoandikwa daktari kazini, vinginevyo trafiki atajuaje?
ikumbukwe hata ambulance wenyewe wanaruhusiwa tu kutumia kingora wakiwa na mgonjwa au wanawahi kumchukua mgonjwa na siyo safari zao za kawaida za ktk a-b, vile vile fire ni pale tu kunapokuwa dharura ya fire ambapo wanatakiwa wawahi ndiyo wanapaswa kuwasha kingora, kwa hali ya kawaida lkn ndiyo hivyo tanzagiza kila mtu mbabe na kupiga …
Anakuwa na sticker kubwa imeandikwa Doctor on call na taa ya kijanisina ujuzi na hilo jambo aisee, na naona ugumu kwa jambo kama hilo kutekelezeka hapa nchini
Akiwa service road au ana over speed askari akimkamata akajitbulisha na akamueleza the emergency askari akichomoa ufunguo na apigwe balabalahajaeleza kwa kifupi namna ya kuitambua IST ya daktari?![]()