PostGE2025 Rais Samia: Serikali hii si ya kuamrishwa wala kupewa maelekezo

PostGE2025 Rais Samia: Serikali hii si ya kuamrishwa wala kupewa maelekezo

Conversations and stories after Tanzania's 2025 General Elections

Richer

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2025
Posts
2,279
Reaction score
3,942
Rais wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania Samia Suluhu Hassan akihutubia taifa katika Mkutano na wazee wa Dar es Salaam leo Desemba 2, 2025 amesema serikali yake si ya kuamrishwa wala kuyumbishwa

"Nimepata salamu wanasema tutakubali tu kukaa na serikali ikiwa watafanya moja, watafanya mbili, watafanya tatu. Serikali hii si ya kuamrishwa wala kupewa maelekezo"- Amesema Rais Samia

 
Huyo mama shule hamna kabisa ,somo la CIVICS hajawahi kusoma na ndiyo maana elimu yake ni ya kuunga unga.
 
Alivyojiita bi chura kiziwi hakukosea
Hii week ni yamoto tusubiri!
 
Tunaposema mwanamke lake jiko mtuelewe.
 
Utasema sio yeye aliyekuwa anashinda angani kuomba omba mikopo kwa hao hao.
 
“Tupo tayari kukaa, kuzungumza na kuondoa mapungufu yaliyopo, lakini Serikali hii si ya kuamrishwa wala kupewa maelekezo” — Rais Dkt. Samia Suluhu Hassan
 

Attachments

  • VID-20251202-WA0006.mp4
    33.8 MB
Rais wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania Samia Suluhu Hassan akihutubia taifa katika Mkutano na wazee wa Dar es Salaam leo Desemba 2, 2025 amesema serikali yake si ya kuamrishwa wala kuyumbishwa

"Nimepata salamu wanasema tutakubali tu kukaa na serikali ikiwa watafanya moja, watafanya mbili, watafanya tatu. Serikali hii si ya kuamrishwa wala kupewa maelekezo"- Amesema Rais Samia

Miaka yote nilikuwa mpitaji na msomaji wa nyuzi za wana JF, lakini sikuwahi kujisajili na kwa maana hiyo sikuwahi kutoa hoja yeyote.

ILA BAADA YA HOTUBA YA RAIS SAMIA LEO NIMEJIUNGA RASMI HAPA JF ILI NIIPONGEZE HOTUBA YAKE.

Kwa maoni yangu amechelewa kutoa hotuba kama hii na iliyopokelewa kwa mikono miwili na wanachadema, taasisi mbalimbali + taasisi pendwa.

Hali kama hii ilikuwa ianze pale alipopokea kijiti: Hakukuwa na haja ya kwenda kuwapigia magoti watu waliokimbia nchi wenyewe. Ndio hao hao waliomshushia matusi na dharau toka asubuhi mpaka usiku. Kifupi, ingependeza sana LISSU abaki na familia yake Ubelgiji sawa na company yake.

Huyu aliekwenda kufanya press na kuiamrisha serikali kama........ndio waliompa kiburi Lissu. Watamkie maneno wanayohitaji kuyasikia sio wanayopenda kuyasikia. Tanzania mpya imeanza 2025.
 
Back
Top Bottom