Rais Magufuli yashamshinda?

Hapa unamlaumu mtu alieteuliwa na chamachake na chama kikaona ndio mtu pekee anaefaa.

Wao ccm wanamjua vizuri kuliko wewe, hahaaa nahuyo ndio the best selection wao.

Kama kuna lawama wakulaumiwa ni ccm ndio walio mchagua agombee urais.

The hard way is only way up to 2020.
 

Hahahaaaa hilo mbona liko wazi...

Vyeti vya Bashite kwisha habari yake.

Sasa hivi habari ni Nape the hero...
 
Tatizo katiba na mfumo unamfanya rais mungu MTU...
 
Niliwahi kufundshwa nikiwa shuleni kitu kinachoitwa FIXATION. Nadhani kuna mtawala fulani wa Afrika aliruka michezo ya utotoni sasa anaanza kuirudia kipindi umri umeshamtupa.

Watanzania poleni. Siku nyingine mkipata nafasi ya kuchagua kiongozi muwe Sober.
 
Na kwanza tuliosema huyu ni One term president inawezekana hata asikamilishe One Term

Ofcourse sio lazima akae madarakani miaka 5.
We miss u bro,huko uliko Rest in peace,get well soon,whatever!!
 
HUYU MAGUFULI NDIO RAIS SHUPAVU.NI MAMBO GANI SASA YALIOMSHINDA MAGUFULI ? MAHALI TANZANIA ILIKUWA IMEFIKIA,ILIMUHITAJI RAIS DESIGN YA MAGUFULI.NYIE MNAOMCHUKIA NA KUMKOSOA KILA MARA,MKO WACHACHE SAANA KULIKO SISI TUNAOMUUNGA MKONO.RAIS WETU TUNAKUPA MOYO, ENDELEA KUWATUMBUA HAWA NDUMILA KUWILI AMBAO HAWAJALI WALA KUZISOMA ALAMA ZA NYAKATI.WANAFANYA KAZI KWA MAZOEA. HAWATAKI KUKUBALI KWAMBA KILA UTAWALA UNA STYLE YAKE YA KUTAWALA.AKHSANTE MAGUFULI KWA KUWA NA MSIMAMO THABITI.
 
Subutu yake... Ndoo mnavyojiongopea sio eeeeeehh? [emoji56] hana nani huyuu nabii wenu mpaka usawa huu zaid yenu mamluki nyie??
 
mlisema Kikwete hatamaliza mda wake wa urais lkn leo ni rais mstaafu tena kastafu kwa Heshima.
hizi kelele zenu tushazizoea. Magufuli anazidi kuchanja mbuga,
Nyoooo ukizoea kupakatwa hii ndiio taabu yake;;!!![
 
NN chukua time,nyie na wenzio ndio mnamdemoralize rais wetu,kulalamika tu wala hamsuggest nini kifanyike,mapambano ya kweli chukua chama cha upinzani,uweke ideas zako huko zooote,tuachieni rais wetu!
 
NN chukua time,nyie na wenzio ndio mnamdemoralize rais wetu,kulalamika tu wala hamsuggest nini kifanyike,mapambano ya kweli chukua chama cha upinzani,uweke ideas zako huko zooote,tuachieni rais wetu!
Ooh Becky...take that...

[emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…